เอารูป บรรยากาศ ใบไม้แดง (Maple)มาฝากคับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย Tanigushi, 15 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
  2. Tanigushi

55
    0
    0
  3. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    หายไปนานเลยนะ แต่งตัวซะเท่เลย

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มีรูปงานโชว์รถที่ญี่ปุ่นจากนายโอ๋ ส่งตรงมาจากญี่ปุ่นด้วยครับ เดี่ยวลงให้ดู รับรองว่ามีทีเด็ด เห็นแล้วต้องร้องว่า ..... แจ่ม อิอิ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ที่ไหนหรอครับ

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ภาพสวยเป็นธรรมชาติมากเลยครับ

7. แหมๆกรูนึกว่า พระเอกลิเก เอ้ย พระเอกมิวสิกที่ไหน สวยวะโอ๋ว ไปถ่ายที่ไหนของ ญีปุ่นวะ

8. Tanigushi

55
    0
    0

ที่ญี่ปุ่นคับ :D:D

9. Tanigushi

55
    0
    0
    วันที่ไปถ่ายเนี่ย ผมจะไปดูงานใบไม้แดงที่เค้าว่า มีถึง3000ต้น ซึ่งต้องไป ไกลถึง25กิโล(ไปกลับ50กิโล)

อยู่ใน นาโกย่าจังหวัดไอจิ ยิ่งกว่านั้นคือ ไม่มีรถคับ ไปกะน้องจั๊ก คับ จั๊ก กะ ยาน นี่แหละ

แล้วพอดีมาเจอตรงนี้สวยดีเลยแวะไปถ่ายรูปคับ

10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไอจิ นี่มันบ้านเกิดรถของพวกเรา นี่หว่า

11. ปั่นไปกลับเนี๊ยะนะ 50 โล สามารถมากมิง ยังไงก็ขอบใจมากที่เอารูปสวยๆมาฝากเน่อโอ๋ว ยังไงก็ ของฝากกรูอย่าลืมละ ชุดแต่งตัวนอกแท้ 1 ชุด จัดมา :D:D:D

12. Tanigushi

55
    0
    0

ถุกต้องนะค้าบ เพราะว่าโรงงานแห่งแรกที่ผลิตรถ โตโยต้า อยู่ที่ไอจินี่เองคับ

ชื่อว่า โมโตมาจิ โคโจ ค้าบ :D:D:D (ที่นั่นสาวน่ารักมากคับขอบอก เคยไปมาทีนึงแทบอยากจะย้ายที่ทำงาน):mad::mad:

13. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อ้าว .... ปั่นจักรยานไปเหรอ เห็นแต่งตัวแบบนี้นึกว่าขับพวกบิ๊กไบท์ซะอีก 555+

14. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    บรรยากาศสวยงาม

เป็นธรรมชาติดีมากเลยนะเนี่ย... แถมยังได้บรรยากาศแบบปั่นจักรยานด้วย ชอบมากเลยนะเนี่ย ช่วยลดโลกร้อน... แต่สำหรับเราเนี่ยร้อนแทน (เหงื่อตกงัย)... :D:cool:

15. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    นอกจากใบไม้สวย บรรยกาสดูแล้วร่มรื่น แถมนายแบบยังเท่อีกด้วยนะครับ :)

16. Tanigushi

55
    0
    0

บิ๊กไบค์นะพี่ ไบค์ซิเคิ่ลอ้ะ 5555:D:D:D

17. Tanigushi

55
    0
    0

เหงื่อไม่มีตกคับ พี่ หนาวมั่กๆ :):):) ประมาน 4 องศาอ้ะคับ เหงื่อไม่มีให้ออกเลย แหะแหะ

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D ไม่ใช่ "LA ไบค์ซิเคิ่ล" แต่เป็น "JAPAN ไบค์ซิเคิ่ล" นี่หว่าโอ๋ 555+

19. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ลืมไป!!

ว่าญี่ปุ่นเป็นเมืองหนาว และไม่มีทางที่จะเห็นเหงื่อตกอย่งแน่นอน เพราะขนาดชุดที่ใส่เนี่ยยังป้องกันความหนาวเหมือนขับ บิ๊กไบค์ เลยนะเนี่ย... :D:cool:

เขาเรียกเด็กแว้น ญีปุ่น อะพี่กอล์ฟ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้