ภาพเก็บตกเด็กเซอ........กิต งาน PUMA FAEAST อาทิตย์ที่ 30 ลมเย็นๆ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สวัสดีอีกครั้งคับพี่น้องสีแดง ( หมายถึง ชาว RCWEB นะ ) อิอิ

เมื่อวานมีโอกาสได้ไปเชียร์พี่น้องในคลับซิตี้ แน่นอน ถ้าไม่แข่งก็ต้องถ่าย ใจอยากแข่ง แต่รู้สึกว่าอยากถ่ายรูปมากกว่า 2% เลยแอบไปยิงภาพมานิดหน่อย อากาศดีมากเลยคับ เย็นสบาย แต่ก็ต้องแลกกับพื้นที่ชื้นๆหน่อย

มาดูกันเลยคับ ของเด็กอยากรู้อยากเห็น กับน้าช่างภาพ

เด็ก : น้าๆ ทำไมที่พีระ เค้าไม่มีหมวกให้ยืมเหมือนตามสนามโกคาร์ทบ้างหรอคับ
    น้า : เออเนอะ แต่ถ้ามี หมวกคงเหม็นอับมากมายหล่ะหลานเอ๊ย ส่วนใหญ่ไม่ค่อยชอบเอามากัน :D

เด็ก : น้าๆ triton คันนั้น เจอรถน้า น้าว่าสู้ได้มะ
    น้า : อยากรู้ว่าได้ไม่ได้ หลานเอาตังค์มาให้น้าสัก 1000 สิ เดี๋ยวน้าจะไปลองให้ดู

เด็ก : น้าๆ รถพวกนี้เป็นพี่น้องกันหรอคับ
    น้า : เอ็งจะบ้าหรอ ถ้าเป็นพี่น้องกัน ป่านนี้ คงไม่แย่งกันขายหรอก ( 3 ยี่ห้อ )

เด็ก : น้าๆ เส้นสีเหลืองขีดแบบนั้น เค้าไว้ให้มอไซค์จอดใช่มั๊ยครับ
    น้า : เออหวะ เหมือนตามห้างเลย แล้วถ้ามอไซค์จอด กรูจะออกจาก pit ไงวะนั่น ใครรู้บ้าง

เด็ก : น้าๆ ทำไมรถพี่เค้าประตูบุบอ่าฮับ
    น้า : อ๋อ ขาเค้ากระแทกด้านในมั๊งคับ รถมันบางอ่า ไอ้หลานเวรรรร

เด็ก : น้าๆ เพ่เค้าใส่ไฟซีน่อน สีจมปู ตำรวจไม่จับหรอฮับ
    น้า : สงสัยแกกลัวมือไหม้มั๊ง แสดดดด

เด็ก : น้าๆ ผมสงสัยมานานแระ ( ยังไม่ทันพูดจบ )
    น้า : มิง ก็เลิกสงสัยได้แระ

เด็ก : น้าๆ สรุป civic 3 drs กะ colt อะไรน่าเล่นกว่าฮะ
    น้า : ไม่รู้ดิ เด็กๆ พ่อกุไม่เคยซื้อให้เล่นสักคัน

เด็ก : น้าๆ
    น้า : อะไร
    เด็ก : ป่าว ผมกลัวลืม
    น้า : เด็กเวง... ไม่ต้องถามมากได้มั๊ย แต่กุอยากเล่า ภาพนี้ สปอนเซอร์คงชอบใจ เพราะใช้ bridgestone เว้ย

เด็ก : น้าๆ น้าว่า กระบะขับยากมั๊ยฮะ
    น้า : คงไม่ยากมั๊ง ไม่รู้ดิ กุขี่มอไซค์ :D

เด็ก : น้าๆ พวกใส่ชุดแข่งเนี่ย เวลาปวดอี้อ่า ลำบากมั๊ย
    น้า : เดี๋ยวกุถามเพื่อนใน rc ให้ กุมะมีชุด กุใส่แจ๊คเก็ต

น้า : อะไรมิงอีกเนี่ย ถามอยู่ได้ กุจะถ่ายรูป
    เด็ก : น้าใช้กล้องอะไร
    น้า : อ๋อ nikon ไง ทำไมวะ
    เด็ก : ผมว่าจะยืมฟิล์มน้าไปอัดรูปอ่า
    น้า : มิงจะบ้าหรอ กล้องกุดิจิตอลนะเว้ย
    เด็ก : ป่าวๆ รูปสมัยน้าหนุ่มๆอ่า :D

เด็ก : น้าๆ เมื่อไหร่เค้าจะเลิกตีกันอ่าคับ
    น้า : ไม่รู้เหมือนกัน กุเบื๊อเบื่อจะแย่แล้ว ช่วงนี้กุไม่กล้าใส่เสื้อสีเลย
    เด็ก : น้าก็ใส่สองสีเลยดิคับในตัวเดียว
    น้า : งั้นหลังจากที่กุใส่แบบที่มิงบอก ออกจากบ้าน มิงก็เตรียมทำศพกุได้เลยนะ

เด็ก : น้าๆ ตกลงงานนี้ เค้าเซอกิตหรือดิร๊ฟท์คับ
    น้า : ไอ้บ้า รถเค้าหมุนเว้ย แต่น้าถ่ายไว้ได้

เด็ก : น้าๆ ทำไมพีระเซอกิต ไม่เปลี่ยนลายสนามบ้างอ่ะหะ
    น้า : วิ่งลายกลับง่ายกว่ามั๊ยวะ

เด็ก : น้าๆ ผมเริ่มง่วงละฮับ
    น้า : ง่วงก็ไปนอนดิวะ ไปนอนได้แล้ว
    เด็ก : ผมง่วงน้ำตาเลี่ยนอ่าคับ
    น้า : เวง

เด็ก : น้าๆ ไม่คิดจะไปดูรถตรงโค้งสุดทางตรงบ้างหรอฮะ
    น้า : กุไปมาแล้ว เดินเมื่อยตุ้มมาก แต่บรรยกาศรอบๆสนามแม่งโคตรดีเลย

น้า : ดูนี่ๆ เอารูปให้ดูอีก

เด็ก : น้าๆ น้าชอบผู้ชายหรอฮะ
    น้า : เวง กุถ่ายคนไม่ได้เลยใช่มั๊ย

เด็ก : น้าๆ ขอดูรูป ญ บ้างดิคับ
    น้า : ดูรถไปก่อนดิวะ เอ็งยังเด็กอยู่เลย

เด็ก : โห่น้า ผมโตแล้วนะ ผมรู้เยอะแล้วนะคับ นำหน้าเพื่อนๆหมดแล้วคับ

เด็ก : น้าๆ ผมไปนอนก่อนนะคับ
    น้า : กุรอมิงนอนมานานแล้วเนี่ย

เด็ก : น้าๆ ข้างบนห้องตรวจสภาพรถ มีหุ่นขี้ผึ้งด้วยหรอฮะ

น้า : อ๋อ เค้ามายืนดูกันแบบชัดๆดิ

เด็ก : น้าๆ น้ารู้หรือยังว่า ใน พีระ เป็นกึ่งสนาม rally แล้วฮับ

น้า : เอ่อ นอนหลับฝันดีนะเอ็ง

เด็ก : น้าๆ ผมนอนไม่หลับอ่าคับ เหงา อยู่คนเดียว
    น้า : เออ เอ็งเชื่อน้าเหอะ ถ้าเอ็งได้ดูรูปที่น้ากำลังจะโพส เอ็งคงอยากอยู่คนเดียว

เด็ก : อะโห........... น้าๆ
    น้า : ไรวะ
    เด็ก : ออกไปก่อน ผมอยากอยู่คนเดียว

น้า : อยากอยู่คนเดียว งั้นน้าจะออกไปข้างนอกสักพักนะ จะ save as ก็รีบ save หล่ะหลาน

น้า : เอ็งไม่ต้องอ้อมค้อมมาก

เด็ก : น้าๆ พี่เค้าเป็น พ... หรือเปล่าฮับ เห็นใส่สีเหลือง :D

น้า : อ้าวงี้ก็สวยดิ ( ภาพสวย )

น้า : ไม่ต้องห่วง น้าหนีทัน

น้า : น้าก็จะไปนอนแล้ว น้าไม่ไหวแระ เอ็ง save ต่อแล้วกัน

น้า : เรียกไมอีกวะ
    เด็ก : ป่าวๆ......... ขอบคุณคับ

น้า : ไม่เป็นไร กุมีอีกเยอะ :D

ปล. ภาพเหล่านี้ ไม่ได้เป็นการล้อเลียน แค่เป็นแนวคิดในการบันเทิงเท่านั้น เด็กและสตรีมีครรภ์ ไม่ควรอ่าน :D

^BANK^, USED-PART, Maximus Hippopotemus และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. TDAutoparts

TDAutoparts New Member Member

191
    3
    0
    รุปงามมากครับน้า :D

ขอบคุนก๊าบ

3. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    55

บรรยายได้เท่ดีครับ

ภาพสวยอีกละ

4. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    อ่านสนุกยังกะอ่านการ์ตูน :D

5. น้าครับ สตรี มี ครรภ์(คัน) ก้อ เกา สิ คร๊าบ บ บ

6. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    ขยันจิงๆ สุดยอดครับ

7. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ขอบอกว่า อ่านทุกภาพเลยครับ

อ่านเเล้วเพลินดี เหมือนอ่าน หนังสือการ์ตูน เหมือนทู้ บนบอกอะ

8. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    รูปสวยครับ ขอบคุณครับ

9. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    รูปสวยครับ

10. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ภาพสวยครับ

11. คมกริ๊ปทุกภาพเลยคุณต้น

12. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    สวยงามจริงๆ

13. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ภาพสวย อีกแล้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    พริตตี้น่ารักคับ

15. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    แหล่มคร๊าบพี่

16. RoaDSidE

RoaDSidE Member Member

124
    4
    18
    ขอบคุณคร๊าบ...

17. kom1234

kom1234 New Member Member

36
    0
    0
    เป็นภาพที่สวยสะดุดตา มุมกล้องดูดีมากครับ

18. Leopu

Leopu Member VIP

500
    19
    18
    พี่ต้นถ่ายรูปเก่งจัง

19. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    ถ่ายสวยบรรยายเยี่ยมครับ ชอบบบบบบบ ๆ ๆ

20. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    รูปสวย มาก คับ

21. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    สวยเช่นเคย ขอบคุณครับ

22. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    ภาพสวยมากครับ

23. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ภาพพร้อมคำบรรยาย ฮาดี เพลินดีคับ

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับ (โดยเฉพาะ อ่า..นั่นแหละอย่างที่คิด อยากอยู่คนเดียวแล้ว 555+)

24. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ชอบบบบๆๆๆๆครับ บรรยายซะผมลืมดูรูปเลยยย

25. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    ภาพสวย บรรยาย แจ๋ม :D :D

26. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    รูป สวย ๆ ทั้งนั้นเลยคับ....

27. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    รูปสวย บรรยายฮาดี ขอบคุณมากๆครับ

28. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    งาม แต้แต้.... เจ้า

29. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    ถ่ายได้มุมสวยมั่กๆ

30. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ดูแล้วสนุกมากครับน้า..... ภาพสวยๆทั้งนั้น ของ save ก่อนนะน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้