ขอสอบถามเรื่องเบาะหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GuTTuso, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GuTTuso

GuTTuso New Member Member

20
    2
    0
    พอดีตอนนี้เป็นเบาะหนังเดิมๆเลยครับ แต่อยากได้เบาะผ้ามากกว่า

เคยอ่านหนังสือรถเก่าๆมีคนเคยเอาเบาะหลังของ DC2, EK9 มาใส่อะครับ

มันเปลี่ยนกันได้รึเปล่าครับ (ถ้าทำได้ก็อยากทำมั่ง แหะๆ)

ใครมีรูปก็ขอดูหน่อยนะครับ อยากเห็นมากๆ:D

ขอบคุณมากครับ

GaB ถูกใจสิ่งนี้
  2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ้าจะเอาของ EK9 มาใส่เลยไม่ได้ครับ ต้องเลาะผ้าออกแล้วเอามาหุ้มของเดิมครับ
    ส่วนของDC2น่าจะใส่ได้เลยนะครับ อันนี้ไม่ชัวร์รอคนอื่นมาตอบดีกว่าครับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    dc2 ก็ใส่ไม่ได้ ครับ ถ้าเอาผ้ามาหุ้ม ก็ขาดเยอะครับ(ผ้าไม่พอ) ต้องเอาผ้าใกล้เคียง มาต่อ
    ek9 ได้ครับ เลาะผ้ามาหุ้มกะ เบาะหลังเดิมเราได้ พี่สิท ใส่อยู่ครับ

4. GuTTuso

GuTTuso New Member Member

20
    2
    0
    ขอบคุณครับ

สรุป คือ ต้องเลาะผ้ามาแล้วมาหุ้มกะเบาะเดิมได้

แต่สับเบาะเลยนี่ไม่ได้ใช่มั๊ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้