วันนี้มีเจ้าของใหม่มารับ mr2 ไปแล้วคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย golf_nothing69, 13 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    เพิ่งไปสด ๆ ร้อน ๆ เลย ใจหายวาบ เลยคับขายรถเดิม ๆ ยังไม่ค่อยเสียดายเท่าไร แต่นี่รถแต่ง คิดว่าคงไม่ได้แต่งรถอีกแล้วเพราะทำงานแล้วก็ไม่มีเวลา ไปนั่งเฝ้าที่อู่แล้วอะคับ เดี๋ยวน้องเจ้าของใหม่ คงมาในคลับนี้แน่นอนคับ ที่ขายไม่ได้บอกขายนะคับ น้องเค้ามาขอซื้อเอง จบไปที่ 880000 ถอดทะเบียน เลข 4 ออกนะคับ
    แต่จะแวะเข้ามาเรือ่ย ๆ คับผม

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=551251

เหลือแต่ความทรงจำ

2. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ไปซะแล้วอีก1 ง่าส์

แวะมาบ่อยๆๆนะคุณกอล์ฟ

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ไปอีกคันนึงแล้วววว T"T แต่ก้ขอต้อนรับเจ้าของใหม่สมาชิกใหม่ค่ะ

4. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ขายซะเเล้ว พี่กอล์ฟ

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เจ้าของใหม่มาแนะนำตัวแล้ว ถือว่ารถยังไม่หายไปไหน ยังไงก็ยินดีต้อนรับกับเจ้าของใหม่ด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้