เกิดอาการไฟเบรกมือโชว์ขึ้นเอง....ช่วยแนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย natthorn, 11 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natthorn

natthorn New Member Member

51
    0
    0
    เอาเบรกมือลงสุดแล้วแต่รู้สึกเวลาที่เร่งเครื่องไฟเบรกมือชอบโชว์ค้างสักระยะ
    ผ่อนเครื่องก็ดับเป็นๆหายๆอยู่อย่างงี้อะคับเป็นที่อะไรแก้ยังไงได้มั้งคับ
    รบกวนผู้รูด้วยคับ....ขอบคุณล่วงหน้าคับ

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เช็คน้ำมันเบรคในกระปุกดูครับ ถ้าหายก็เติมแล้วมั่นคอยเช็ค ถ้าหายอีกก็ต้องเช็คระบบเบรคแล้วครับ

3. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    น้ำมันเบรคขาดแน่ๆ

4. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    อีกหนึ่งเสียงครับ น้ำมันเบรคขาดแน่ๆ
    แต่ถ้าจะให้ดีนะครับเช็คระบบเบรคไปด้วยเลยผมเคยเป็นมาแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้