เอารูปถ่ายเก่าที่สนามคลองห้าปีที่แล้วมาฝากครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย THUM AC 89 MOVE, 7 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    เอารูปถ่ายเก่าที่สนามคลองห้าปีที่แล้วมาฝากครับถ่ายโดยผมเองรถใครเป็นของใครดูเอาเองแล้วกันนะครับ

2. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    รูปมีต่อครับ

รูปมีต่อครับ

3. THUM AC 89 MOVE

283
    5
    0
    ต่ออีกหน่อย

ต่ออีกหน่อย

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ขอบคุณครับ ดูแล้ว คิดถึงพี่เค้า จัง
    ปล. คันที่ผู้หญิงขับ ท่าทางจะแรงน่าดู อิอิ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับรูป

6. THUM AC 89 MOVE

283
    5
    0
    รูปสุดท้ายแล้วครับ

รูปสุดท้ายแล้วครับ

7. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    แต่ผมว่าคันนั้นละเบาที่สุด อิ อิ

***ถ่ายแต่รูปรถแรงๆอ่าคับ มีรถผมรูปเดียวเอง เมื่อสมัยยังช้าอยู่เรย 555+

8. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เดี๋ยวต้องถ่ายใหม่ สมัยนั้นรถแบงค์ ยังเชยๆ อยู่เลย :D

9. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0

แหม ๆ เปลี่ยนแม็กแร้วความเชยลดลงไปเยอะเรยนะค๊าบ

แซวเล่นคับ อิ อิ *0*

10. thananonn

1,973
    34
    0
    ง่ะ :D แต่ก็ดูมีสกุลขึ้นครับ :D

11. THUM AC 89 MOVE

283
    5
    0
    ในคลับ Si ไม่เห็นมีคันไหนมีซันรูฟเลยครับ?

ในคลับ Si ไม่เห็นมีคันไหนมีซันรูฟเลยครับ?

12. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปครับ ซันรูฟมีเหมือนกันแต่น้อยครับ ส่วนมากเอาตังค์ไปทำเครื่องกันหมด :D

13. THUM AC 89 MOVE

283
    5
    0
    มาทำหยั๋ง...!

วันนั้นผมก็เดินไปเดินมาถ่ายรูปรถหมดทุกคลับแต่ไม่กล้าคุยกะใครเลยสักกะคนเลยกลัวเค้าว่าไม่มีคลับมาแล้วมาทำหยั๋งว่ะ...!:D

14. tamako

3,038
    88
    0
    แวะมาทักทาย คุยได้เรยครับ พวกผม ไม่มีฟอร์ม คุยได้ทุกคนครับ เน้น รู้จักกัน ดีกว่าครับ

15. thananonn

1,973
    34
    0
    ใช่ครับ คลับอื่นก็ เข้ามาแลกเปลี่ยน พูดคุย ได้หมดครับ

คลับเรา ยินดีต้อนรับ ครับ ( พาเพื่อนสาวๆมา เยอะๆ ยิ่งดี :D )

16. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ดีใจจังมีรูปรถเราด้วย ขอบคุณสำหรับรูปครับ ^^

Joice++Jum

17. THUM AC 89 MOVE

283
    5
    0
    ซะงั้น...!

ซะงั้น...!
    ผมก็ยังหาสาวนั้งไม่ได้เลยซักกะคนทำไงดี?:cry:

18. thananonn

1,973
    34
    0
    หาสาวนั่งไม่ได้บอก พี่เบค เดี๋ยวเขานั่งให้ เง้อ.......

แซวเล่นๆนะพี่

19. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    งุงุงิ มะมีรถเบสเร้ยๆ มะได้ เด่ว ครั้งหน้าต้องมีรถเบส ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

มะงั้น มะยอมจิงๆๆด้วยๆๆๆๆ เชอะๆ ^_______________^

club นี้ เค้าชอบ ญ สาว สวยๆๆกานครับๆๆ

อย่างเบส มีแฟนแล้ว มะยุ่งกับคายแว้ว อะกิ๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. THUM AC 89 MOVE

283
    5
    0
    คลับนี้มีสาวนักแข่งด้วยในรูปไง...!

คลับนี้มีสาวนักแข่งด้วยในรูปไง...!:D

21. tamako

3,038
    88
    0
    สาว นักแข่ง มีแฟนแร้ว อิอิ

22. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    5555555555++

ถูกของเพ่เบค อิอิอิ

ส่วนมาก ชายในคลับนี้ เค้าบอกกานว่า ตัวเอง โสดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ได้ข่าวว่าวันนั้นเราก็แข่งนะ แต่ไม่มีรูปทั้งรถทั้งคน!! น้อยใจจังT_T

คราวหน้าอยากมาถ่ายรูปกับพวกเราก็ได้คะ เข้ามาคุยได้ทุกคนเลย

คลับพวกเราสบายๆง่ายๆ มีอะไรเผื่อช่วยเหลือกันได้ก็ยินดีคะ:D

ปล. ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคะ เห็นทะเบียน 2343 แล้วคิดถึงพี่เค้าจัง

24. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ขอบคุณ คับ สำหรับภาพสวยๆ มีรถผม เยอะ มากกกมายย ขอบคุณ คร้าบบ

25. THUM AC 89 MOVE

283
    5
    0
    แถมให้อีกรูปหนึง

แถมให้อีกรูปหนึง:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้