ขอความช่วยเหลือด่วน ครับ รถโดนทุบกระจกคร้าบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย adda_black, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. adda_black

adda_black New Member Member

48
    0
    0
    ของหายนิดหน่อย แจ้งความไว้แล้ว
    อยากถามว่าเอาไปเคลมประกันได้เลยไหม
    ในกรนีนี้ต้องจ่ายค่าเอ็กเซฟเองรึป่าว
    แล้วเค้าจ่ายค่าฟิล์มให้เราด้วยไหม เห็นบางคนบอกจ่ายบางคนบอกไม่ต้องจ่าย (ประกันสินมั่นคง ชั้น1)

เตือนเพื่อนๆผมโดนที่ RED ZONE รัชดา จอดอยู่ริมถนน โดนกันสองคัน
    น้องเป้ผม กับjazzขาวมีสัญญาณกันขโมยด้วยรายหลังของหายเพรียบ
    น้องเจ้าของรถเสียใจมาก ส่วนผมเซ็งสุด:cry::cry::cry::cry::cry:

2. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    เคลมได้หมดเลยครับ ส่วนเรื่องฟิล์มถ้ามีใบรับประกันอยู่ประกันก็รับผิดชอบครับส่วนค่าเอ็กเซฟไม่ต้องจ่ายครับเพราะว่าได้แจ้งความไว้เป็นหลักฐานแล้วอ่ะครับ

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  3. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    เสียใจด้วยคับรัชดาไม่จำเป็นอย่าไปเลยคับเพื่อนผมก็พึ่งโดนมาแบบเดี่ยวกันเลย
    แม่งจังลัยสุดไอ้พวกนี้เจอนะน้าจะกดแม่งสักเม็ดจะได้หาไปเลย

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เสียใจด้วยงับๆๆๆๆๆๆๆ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เสียใจด้วยครับ

6. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เสียใจด้วยครับ ภาวนาให้จับขโมยได้ไวๆ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    กลับมาหล่อไวๆครับ

8. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ฟิล์มเคลมได้ครับ ประเภท 1 ผมเคยเคลมครับ

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

โห...แย่จังเลยคะ ขอให้ได้ของคืนและรถกลับมาสวยเหมือนเดิมนะคะ

แม่งน่าจับคนทำมากระทืบวะ เล่นมันสักทีดีไหมเนี้ย:mad:

10. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เสียใจด้วยน่ะคับ

11. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หายเร็วๆนะครับ เสียใจด้วยน่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้