กระจังหน้าปี 96 เปลี่ยนแล้วเวิคไหม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    เห็นมีขายกัน พร้อมติดตั้ง 1200 บาท ใช้ได้ไหม ลายตาข่าย สีดำ ติด
    แล้วจะมีปัญหาเรื่อง หลวม ไม่แน่นหรือไม่ครับ :rolleyes::rolleyes:

2. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ใช้ได้ไม่มีปัญหาใช้อยู่เหมือนกันแต่รู้สึกที่ออกมารุ่นใหม่เป็นตะแกรงพลาสติคนะน่าใช้กว่า

3. WITSANOWA

953
    23
    0

แล้วรุ่นเก่าเป็นอะไรเหรอครับ.............

แล้วทำสีราคาเท่าไหรครับ.................

ขอบคุณมาก ๆ ครับท่าน

4. p_ek

p_ek New Member Member

90
    9
    0
    รุ่นเก่าก็เป็นตะแกรงเหล็กหละครับ ทำสีก็แล้วแต่อู่หละครับ
    แต่ชิ้นเดียวก็ไม่น่าแพง

5. WITSANOWA

953
    23
    0
    วันนี้ไปใส่มา มันเยิ๊น ยื่นออกมา ไต้หวันทำเกิน .......ไม่พอดี
    แก้ยังไงดีครับเนี้ยะ

6. เป้นกันบ่อยเนอะ อาการนี้ ลองเจียรๆๆแต่งๆๆเอาก่อนคับ อย่าพึ่งน้อยจัย

7. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    งานพลาสติกไม่ค่อยมีปัญหาคับส่วนมากจะสนิท แต่งานไฟเบอร์นี่แน่นอน ขาดๆเกินๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้