ขอถามเรื่องท่อไอเสียหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย dearruam, 13 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ผมขับสตราด้า 2800 ไม่มีโบอยากทำท่ออะครับแนะนำให้หน่อยครับว่าต้องทำไรมั่งให้มันวิ่งดีขึ้นเสียงดีๆอะครับ

2. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ไม่ผูกโบแล้วหรอครับ..ถ้าเดิมๆก็ใส่เฮดเดอร์+ท่อพักกลางผ่า+ขยายท่อเป็น2.2นิ้ว

3. dearruam

485
    0
    0
    ผูกโบแน่ครับแต่อยากขับแบบไม่มีโบไปก่อน

4. dearruam

485
    0
    0

งบประมาณเท่าไหร่หรอครับ

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ไม่ทราบเหมือนกันครับ

เป็นผมไม่ทำครับ เอาหม้อพักไปผ่าดีกว่า สูตรดั่งเดิม แล้วเก็บเงินใส่โบเดิม อินเตอร์บน ดีกว่าครับ

ประหยัดน้ำมันกว่าด้วย

6. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เคยเห็นสตราด้าแถวบ้าน N/A ทำท่อมาเสียงเหมือน วีเทค เรยอ่ะ

7. dearruam

485
    0
    0
    รับทราบครับ แต่รถผมที่ไปเอามาเค้าดันใส่พักสูตรโรงงานมาอะครับมันดังวี๊ดๆเสียงมันแปลกๆไม่ค่อยชอบอะครับ (ผมไปซื้อรถมือ2มาครับ) สงสัยเก็บตังต่อไปซื้อโบมาใส่ โบเก่าก็ยังขายไม่ได้ :cry::cry:

8. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เก็บไปเรื่อยๆคับ เดี๋ยวก็ครบ เหมือนผมแหละ กว่าจะได้ทำ นานพอดู

9. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เหมือนหาแฟนน่ะ ต้องพยายามน่าดู........ พอได้แล้ว ทิ้งๆขว้างๆ เหมือนใครวะ

10. อย่าทำเลยครับทำมาแล้วจะไม่ประทับใจเหมือนผม

เก็บตังไปเรื่อยๆผูกโบทีเดียวจบ อิอิ

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    HOLSET+OS +ปั้มเจ๋งๆ+อินเตอร์หน่อย จบแล้วใช่ป่าว

12. ยังเลยครับ ขาดบานเลยครับ

13. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มัวแต่ตีหม้ออยู่หรอ มิมิ

14. ป๊าดดดดด! พี่เจี๊ยบรู้ทัน

15. dearruam

485
    0
    0
    ไปตีด้วยคนสิครับ อิอิ

16. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ไปด้วยคนดิน้องบิว

17. ข้างอิมสำโรงลืมเมียเลยหล่ะ เอิ๊กๆ

18. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แหล่ม...

:D น้ำลายไหลเลยครับ....

19. Chalee Chalee

Chalee Chalee New Member Member

21
    0
    0
    แวะเอาทิชชู่ มาให้คับ ซับซ่ะ ..............

20. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

ขอบคุณครับ (เปลี่ยนเป็นผ้าขนหนูได้ป่ะครับ 555)

21. Chalee Chalee

Chalee Chalee New Member Member

21
    0
    0
    ถ้าพี่จะขอเปลี่ยนเป็นผ้าขนหนู แล้วผม ต้องแถมสบู่ ด้วยมั้ยคับ .......

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    555

5555555.................

23. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ของเค้าแรงจริงๆ......... คริคริ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    UP

อะไรแรงเหรอพี่...

25. Chalee Chalee

21
    0
    0
    อืม ...

อะไรแรงเหรอคับโค้ชชชชชชชช .......

26. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เรื่องสับปดน พี่ชาลีคงจะถนัดมากน่ะ..........

27. Chalee Chalee

21
    0
    0
    ผมยอมรับคับโค้ช ว่าผม ถนัด .......

แต่ ..... ถนัดในทางทฤษฎี นะคับ .....

แต่ในทางปฏิบัติ ชั่วโมงบิน ของผม คงไม่ได้เสี้ยวของโค้ชชชชช กับพี่พี่ หรอกคับ .....

ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะคับบบบบบบบบบ ........

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    UP..

ซะงั้นอ่ะครับ

29. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ขอบคุณที่ชมนะ แล้วเอาอะไรมาวัดล่ะ ว่าใครบินนาน บินสูงกว่ากันวะ

30. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    UP...

สีของหัว ม้าง..ครับ อิ ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้