ท่านใดเคยไปซื้อ คาร์บู Keihin หรือ อะไหล่อื่น ๆ ที่ญี่ปุ่นบ้างครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย birdcute, 16 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. birdcute

birdcute New Member Member

4
    0
    1
    พอดีพี่ชายจะไปญี่ปุ่นเลยว่าจะฝากเค้าซื้อ พวกคาร์บู Keihin และ อะไหล่นิดหน่อย

เลยอยากรู้ว่า เค้าซื้อกันที่เมืองอะไร ชื่อร้านอะไร หรอครับ ช่วยชี้เป้าหน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ

2. birdcute

4
    0
    1
    !!!!!

3. birdcute

4
    0
    1
    ไม่มีคนเลยแหะ

4. birdcute

4
    0
    1
    !!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้