ค่าอะไหล่และค่าซ่อม

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Than_Neon, 19 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Than_Neon

Than_Neon New Member Member

14
    0
    0
    ตอนนี้น้องนีของผมมีอาการป่วยเรื้อรัง จะต้องเปลี่ยนอะไหล่และซ่อมอีกเยอะ รบกวนช่วยประเมินค่าอะไหล่และค่าซ่อมให้ด้วยนะครับ จะต้องเปลี่ยนตามนี้ครับ
    1.ซีลเพลาขับหน้าทั้งคู่
    2.ท่อเพาเวอร์เส้นแรงดัน
    3.ปั๊มเพาเวอร์
    4.ประเก็นฝาสูบ
    5.สายพานไดชาร์จ
    6.มู่เล่ห์หน้าเครื่อง
    7.ชุดสายไฟทั้งชุด

2. Virussa

Virussa New Member Member

6
    0
    0
    รอฟังเช่นกันครับ
    รถผมมีปัญหาพาวเวอร์แข็งเช่นกันครับ

3. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    1.ซีล(ลองถามร้านไทยถาวรดูครับ)
    2.ท่อเพาเวอร์เอาไปทำใหม่ได้ที่ร้านอัดสายไฮดรอลิก
    3.ถ้าน้ำมันไม่แห้งไม่น่าจะเสียง่ายๆ เพื่อนๆในเว็ปเห็นลงขายหลายคนครับ
    4.2700 บาท
    5..สายพานเส้นละ200-400 บาท
    6.มูเล่ ....
    7.มีเพื่อนๆ ในเว็ปลงขายอยู่ครับ ลองดูกระทู้ เก่าๆ

4. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    มู่เล่ย์หน้าเครื่องเคยซื้อ 1,500 ของใหม่ ร้านเฮียด้วน สะพานควาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้