มีใครเคยลอง PANDO บ้างไม๊คับ ใช้ดีไม๊คับ ...ถามเรื่องท่อยางหม้อน้ำ samco หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Jern, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ตามหัวข้อเลยคับ พอดีกระจกเริ่มฝืด...

แล้วในนี้ มีพี่คนไหนขายบ้างไม๊คับ พอดีไป autocar ข้างซีคอน ของก็หมด proshop ซีคอนก็ไม่ขาย

จะไปที่อื่นก็ไกล :D:D:D

แล้วก็...พวกท่อยางหม้อน้ำ ตรงรุ่น มีพี่คนไหนขายไม๊คับ ยี่อห้อไรก็ได้คับ

ขอบคุณคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กุมภาพันธ์ 2009
  2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    Pando ผมซื้อที่ Home Pro มาครับ แต่นานมาแล้วเหมือนกัน ไม่รู้ตอนนี้เค้ายังขายอยู่รึเปล่า

ยังไงลองไปดูสาขาที่ใกล้ๆนะครับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ตามนั้นครับที่ โฮมโปรมีขาย

4. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    Pando ซื้อมา 4 ปีแล้ว ฉีดปีละหนเองครับ

5. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    Pando ใช้ดีครับแก้ปัญหากระจกฝืดได้หายครับช่วยให้ยางขอบกระจกนิ่มด้วยครับ

6. Palmmy

Palmmy Member VIP

193
    6
    18
    โฮมโปรครับ ตามนั้น

7. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    Home Pro , Lotus

จากสองร้อยกว่าบาท เป็น สามร้อยกว่าและ

8. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกท่านคับ

แล้วท่อยางหม้อน้ำ SAMCO หาได้ที่ไหนบ้างหรอคับ

ขอบคุณคับ

9. Zaa - MiDwAy

Zaa - MiDwAy New Member Member

110
    3
    0
    work แน่นอน ไม่ต้องฉีดเยอะนะ มันเปลือง...

10. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ผมซื้อที่โฮมโปร และก็เคยเห็นที่อาคารศรีวรจักร
    ด้านหลังใกล้ๆกับลิฟท์อ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้