ปลั๊กตัดหมอกของยี่ห้อดีโป้ที่เสียบเข้ากับสวิตส์กด

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย prodsp10, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. prodsp10

prodsp10 New Member Member

27
    1
    0
    หัวปลั๊กตัดหมอกของดีโป้ที่เสียบเข้ากับสวิตส์กด ถ้าซื้อสวิตส์ตัดหมอกที่ขายในบอร์ดนี้มาใส่ หัวปลั๊กของดีโป้จะเสียบเข้ากับสวิตส์ได้ไม๊ครับ ต้องดัดแปลงหรือป่าว (ตอนนี้มีตัดหมอกของดีโป้อยู่น่ะครับ แต่สวิตส์เหมือนจะพังก็เลยจะซื้อสวิตส์ใหม่น่ะครับ) ขอบพระคุณครับ

2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ใส่เลยไม่ได้ครับ ต้องตัดต่อสายใหม่ครับ <<<

3. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    เมื่อก่อนก็ใช้ของ depo อยู่เหมือนกัน ใช้ไปนานๆสวิตช์ละลายซะงั้น
    ส่วนสวิตช์ของแท้ ได้มาต้องตัดต่ออย่างที่พี่โจว่า แต่ไม่น่ายากไล่สายไฟดีดี

4. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ที่อู่พี่โจรับทำป่าวครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้