ช่วยแนะนำทีครับพี่แห่ง E36 คลับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย dumdin, 4 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dumdin

dumdin New Member Member

8
    0
    0
    คือก่อนอื่นผมแนะนำตัวก่อนครับ ผมชื่อ Sun ครับ ชอบ E36 มากเลยครับ เพิ่งได้รถ E36 มาพี่ที่บ้านเค้าไห้อะให้มาผ่อนต่อเลย แต่มีปัญหาคือต้องวางเครื่องใหม่ครับเลยรบกวนพวกพี่ๆทั้งหลายแนะนำร้านที่จะวางเครื่องทีครับ กะลง 1 J Turbo อะครับ อุ่ไหนดีครับ ที่วางแล้วจบเลย อะครับ

ปล.บ้านผมอยู่แถวบางนาอะครับ ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับผม ^^:)

2. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    ถ้าไม่ติดว่าไกลมีอู่แถวนนทบุรีครับจบเลย อู่นี้วาง e36 มาเยอะเหมือนกัน

ถ้าไงสนใจก็ลองเอาเบอร์อู่คุยดูครับ 089-487-3491 (พี่กร) ถ้าไงบอกโอ๊กแนะนำมาก็ได้ครับ

3. dumdin

8
    0
    0
    ขอบคุณคับ แต่ไกลไปหน่อยอะคับ

4. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ถ้าแถวบางนา มี่ที่รู้จักแล้วก็ถูกๆดีๆ ก็อู่พี่ตั้ม(ซุป) ที่ย้ายมาจากอ่อนนุช

ตอนนี้อยู่แถวไหน ต้องรอคุณพีมาบอก

แต่ว่าง วางดี วายครบ ราคาไม่แพง แต่ว่ารอคิวนานมาก >.<

5. dumdin

8
    0
    0
    ขอบคุณครับแต่เมือ่ไรจะมาบอกหว่า อิอิ

6. Ming jaguar

Ming jaguar New Member Moderator

160
    5
    0
    - - อู่ที่ผมทำอยู่แถวติล่งชันอ่ะ สงสัยจะไกลไปมั้ง

7. dumdin

8
    0
    0
    - -ขอคุณครับไกลจิงอะ แฮะๆๆ

8. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    พี่ ตั้ม ซุป อีกเสียงครับ ตอนนี้ อู่แกอยู่ ที่ Unicars ศรีนครินทร์ รถผม ซื้อมาวาง เจโบมาแล้ว แก้ไม่จบ มาต่องานที่แกจบเลยครับ แต่ตามที่พี่ ข้างบนบอก รอคิวยาาาาววววมากคับ ผมทิ้งรถให้แก เกือบ 2 เดือน แต่ก็คุ้มกับที่รอคับ จบเลย

9. dumdin

8
    0
    0
    - - ขอเบอโทรทีคับอยากจะวางๆๆๆแว้วๆๆๆๆ

10. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    พอดีแกเปลี่ยนเบอร์ใหม่ อย่างไรก็รบกวนรอ พี่ๆที่มีเบอร์ มาแจ้งอีกทีนะงับ

11. dumdin

8
    0
    0
    - - จะรอๆๆครับๆๆ๖จะได้มีงบอีกหน่อยอิอิ ขอบคุณครับสำหรับทุกคำตอบ

12. Spunk#18(bAnK)

Spunk#18(bAnK) New Member Member

5
    1
    0
    ผมวางกับ น้าก้อน K&D อยู่วัดด่านสำโรง วางจบเหมือนกันครับ..
    พี่ซุปผมก็เคยทำครับ งานดีเหมือนกันครับ ...
    2 อู่นี้ อู่ประจำผมเลยครับ...

13. dumdin

8
    0
    0
    ขอบคุนครับขอเบอทีครับผมจะได้โทรไปสอบถามเรื่องราคาครับ ^^

14. สนจัย

สนจัย Guest

0
    0
    0
    ผมก้อกำลังตัดสินใจ

ผมก้อกำลังตัดสินใจ ว่าจะลง M52 หรือ 2JGTE แนะนำหน่อย

15. dumdin

8
    0
    0
    เอ่อผมก้ไม่ค่อยรู้เรื่องมากนักอครับ แต่ผมว่า2 Jดีกว่าคับ รอให้พี่ๆมาตอบนะครับ

16. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    แล้วแต่ฟีลที่ชอบครับ m52 ก็แรงตามแบบ6สูบ bm
    จะให้จี้ดจ้าดเหมือน 2J คงไม่ได้ ถ้าชอบแรงๆ ก้อลง 2J ไปเลย

17. ตั้ม44

ตั้ม44 New Member Member

4
    0
    0
    1 เจโบ พอแล้วครับ

18. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    อันนี้แล้วแต่ชอบ ส่วนตัวชอบทั้งสองแบบ ซะงั้น.. >.<

---------- Post added at 21:11:13 ---------- Previous post was at 21:11:02 ----------

อันนี้แล้วแต่ชอบ ส่วนตัวชอบทั้งสองแบบ ซะงั้น.. >.<

19. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ตามความชอบเลยฮ่ะ j ก็มันส์สะใจคับ หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้