Meeting ต้นปี 2009 ครับ 1 มีนาคม 52

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย pep, 12 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    Meeting ต้นปี 2009 ครับ 1 มีนาคม 52

สถานที่นัดพบ พาต้าปิ่นเกล้า เวลา 13.00 น. ผมจะรอจนกว่ากำลังพลที่ลงทะเบียนไว้มาจนครบแล้วจึงเคลื่อนกำลังพลไปหาสถานที่รับประทานอาหารบริเวณใต้สะพานrระปิ่นเกล้า เป็นร้านหมูกระทะริมแม่น้ำเจ้าพระยาครับ บรรยากาศดี (สาวเยอะเหมาะกับคนไม่มีแฟน555+)
    แล้วจะแยกย้ายกันกลับบ้านกันประมาน20.00น.

ขอเชิญทุกท่านมาร่วมมิตติ้งกันเพื่อพบปะสังสรรค์พูดคุยกันซักครั้งนะครับ

ปล.มีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบใรกระทู้นี้นะครับ :)

รายชื่อคนที่ไปแน่นอนคอนเฟิร์ม100%
    1. พี่จุ๊น
    2.เก่งคับ
    3.น้องช้าง
    4.พี่หนุ่ม (โทรคุยกัน)
    5.พี่เอิด (อวบๆ)
    6.พี่เอก (mคุยกัน)
    7.พี่อาท (mคุยกัน)
    8.พี่เอ็มสติ๊กเกอร์
    9.น้องบีม
    10.
    11.
    12.
    13.
    14.
    15.

ค่าสติกเกอร์คลับแผ่นละ 60 บาท นะครับ ไม่แจกฟรีนะครับ

ใครบอกมาแล้วไม่มาระวังไว้นะคับ เด๋วจาให่พี่จุ๊นไปขยายท่อระบายก๊าซ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กุมภาพันธ์ 2009
  2. kanorinho

kanorinho New Member Member

5
    0
    0
    ท่าน...จะพยายามไปให้ได้...เพื่อสาวสวยๆที่จะมีให้ดู

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ก่อนอื่นต้องขอโทษสมาชิกทุท่านนะครับที่ไม่สามารถตั้งกระทู้เองได้ เพราะผมตั้งทีไรก็ล่มตลอดเลยต้องขอความช่วยเหลือจาก เก่ง (pep) ยังไงก็ไปมีสติ้งกันให้ได้นะครับ คาดว่าสติกเกอรืน่าจะมาถึงผมแล้วเวลานั้น :D

4. pep

916
    1
    0
    แผนที่คับ

5. pep

916
    1
    0
    ตอบกันซะไว ลงแผนที่ไม่ทันเลยยยยย.....

6. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    สั้นๆ ได้ใจความ งง แผนที่ งิ -*-

ง่ะ บ่าย โมง - - จะ พยายาม ทำอะไรให้เร็วที่สุดนะครับ แต่ไปแน่นอนงิ

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    ขอบใจนะช้าง ถึงจะไม่ได้ขี่คลิกแล้วแต่ใจยังรักคลับ มิมีเสื่อมคราย

8. ChocoLazy

ChocoLazy New Member Member

28
    2
    0
    อยาก ไปนะ

^^

แต่ ไปไม่ทันแน่ๆๆ สิ้นเดือน ก.พ. พรีเซน โปรเจ็ค

ถ้า ช้า กว่า นี้ น่า จาได้ไป

คิด ถึง ทุก คนนะค่ะ

9. pep

916
    1
    0
    มาเมื่อไหร่ก็บอกนะพี่แอม
    เด๋วพาไปนอกรอบกาน2คนอิอิ...

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวัสดี วันแห่งความรัก ทุกคนครับ

11. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    อยากไป วุ้ย :D

12. juntcivic

1,549
    34
    0
    ก็มาสิ ตั๊ม

13. pep

916
    1
    0
    มีใครมาเพิ่มไหมมมม....

14. pep

916
    1
    0
    อ่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ดันทู้ๆๆๆ

15. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เดี๋ยวใกล้ๆวัน จะบอกอีกทีนะครับ

เพราะยังไม่รู้ว่าจะติดอะไรป่าว

16. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    คนแก่ จะเข้า กรุง ไหวไหมเนี่ย

17. pep

916
    1
    0
    ไหวดิพี่ พี่เก๊ามาพร้อมช้างก็ได้นิ

วิ่งข้ามพระราม7มาเลย ตรงยาวๆ แยกบรมราชชนนีเลี้ยวซ่าย

18. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ขอโทษพี่ๆน้องๆอีกครั้ง ผมติดงานครับ

19. juntcivic

1,549
    34
    0
    ได้ครับมิใช่ปัญหา

เราก็แก่พอๆกัน จะลุกจะนั่ง ก็ลำบากต้องลำบากออกเรือไป ขนส่งจากแดนไกลใช้น้ำแข็งแทนน้ำมัน หุหุ แถวสติไม่ดีอีกผม อิอิ เกี่ยวไหมนี่

ทำงานเอาเงินก่อนครับสังสรรค์ไว้ทีหลัง แต่ถ้าอยากขึ้นสวรรค์รีบตามมาด่วน :p

20. pep

916
    1
    0
    รุ้ตัวนะเนี่ยว่าแก่555+

ทำงานหาเงินก่อนนี่ถูกต้องแล้วคร๊าบบบ
    จะได้มีเงินเลี้ยงคลับ555+

21. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    อยากร่วมด้วย เดือน มีนาคม ไม่รู้หยุดวันไหน ทำงานอาทิตย์ละ 8 วัน ครับ

22. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    หวัดดีครับ ใช้ click เหมือนกันครับ ขับมาทำงานทุกวันเลย...

23. GAUSS

4,354
    50
    48
    หวัดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ วางก็เรียนเชิญครับ
    ส่วนผม รอน้องช้างนำทาง จะไปโทรมาบอกด้วยนะช้าง

24. pep

916
    1
    0

ว่างๆเชิญมามิตติ้งนะครับ

25. juntcivic

1,549
    34
    0
    น่ารักจิงๆคนนี้ คนแก่หัวใจวัยรุ่น อิอิ

26. pep

916
    1
    0

ช้างจะตามพี่เก๊าทันไหมนั่น

27. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    อดอีกแล้วเรา

28. Project_L

873
    8
    0
    เอ้า พี่เก๋าก็ ไปไม่ถูก เหรอ ผมก็ไป ไม่เป็นสรุป ไปมั่วๆ เลย ละกัน งิ -*-

ปล. วันนั้นวันมีมิทของคลับโซ ตอนเช้าที่ สะพานพระราม 8 อ่ะ ผมกะจาตาม
    พวกพี่ๆคลับโซนิก ไป พระราม8 แล้ว ให้พี่เก่งมารับ ไปอีกทีอ่ะครับ

เหอๆ งานเข้า ทั้งวัน อิอิบอกแล้ว เป็นนายกคิวมันเยอะ
    555+

29. Project_L

873
    8
    0
    ผมจะ ไป บอกพี่ออมมมมม

30. pep

916
    1
    0
    ตามบายเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้