อยากถามพวกพี่ๆหน่อยครับ เรื่อง ซันรูฟ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย a-ki-ko>>>> tun, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a-ki-ko>>>> tun

a-ki-ko>>>> tun New Member Member

9
    0
    0
    อยากรุ้มานานเเร้วครับ ว่า sunroof กับ moonroof มันต่างกันยังไงคับ เเร้วอย่างไหนดีกว่ากันคับ

เเร้ว eg มีทั้งสองอย่างหรือเเค่ sunroof อย่างเดียวคับ

ขอเปนความรุ้หน่อยนะคับ

ขอบคุนคับ

2. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    Sunroof เป็นเหล็กครับ ตอนปิดมองทะลุขึ้นไปไม่ได้ ตามภาพข้างล่าง

Moonroof เป็นกระจกครับ ของ EG เป็นแบบนี้ และมีแบบเดียว (รูปข้างล่างไม่ใช่ของ EG นะครับ) :)

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ตามนั้นเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้