+ + + ถามผู้รู้หน่อยคับ + + +

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย cj_fit, 12 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cj_fit

cj_fit New Member Member

21
    1
    0
    ชุดพาร์ทกับกระจัง มันเป็นของรุ่นไหนครับ:)

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เป็นกระจังเดิมๆของเสเปคญี่ปุ่นครับรุ่นท๊อป
    แอโร่พาร์ทด้วยครับเดิมๆตัวนอกรุ่นท๊อปครับ

3. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    เป็นตัว top ของstream japan ชุดรอบคันตามนัน้เลยครับ บางนาพอหาได้ลองเดินดูคับ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มีอยู่ 1 ชุด ยังไม่ได้ทำสีใส่เลยครับ

5. Non_Rayong

Non_Rayong New Member Member

46
    1
    0
    ตามนั้นเลยครับตัว top japan ผมก็ใช้อยู่ ชิ้นเล็กไม่ค่อยติด ไปไหนสบายครับ :D แต่กระจังหน้าไม่ชอบ อ่ะ เลยไม่ใส่

6. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ขอโทษด้วยครับคุณนนท์ที่วันนี้ไม่ได้รับสาย

พอดีช่วงนี้ยังยุ่ง ๆ กับงานใหม่ครับ อยู่ที่ร้านเลยไม่ค่อยอยากจะรับโทรศัพท์บ่อยอ่ะครับ

ไว้พรุ่งนี้ผมโทรหาอีกทีนะครับ

:)

7. cj_fit

cj_fit New Member Member

21
    1
    0
    ชุดนึงประมาณเท่าไหร่ครับ

8. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    7500มั่งเมื่อก่อนเห็นขายกันราคาเนี่ย

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ผมก็ซื้อมาประมาณ ที่อุ้ย ว่า ครับ
    ปล. พี่ฟ๊อกครับ ผมเข้าไปเอาพรม มาเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

10. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ไม่เป็นไรครับเบส

เบส พรม (จรรย์) สีน้ำเงิน

555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้