ใน Club มีใครใช้ R 11 แถวนนทบุรีกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Manee B., 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ในนนทบุรี มีใครใช้ R11 และอยู่ในคลับบ้างครับ เผื่อว่าจะอยู่ใกล้กัน

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    หลักสี่ ใกล้ไหมอ่ะ

3. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    ป๋มอยุ บางกรวยงับงับใช้ R10

4. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ปากเกร็ด-แจ้งวัฒนะครับ :D:D:D

5. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    เผื่อว่าเมื่อมีอะไรจะขอความช่วยเหลือ ปรึกษาบ้าง ผมอยู่แถวท่าอิฐครับ และใช้ R11 นะครับ ขอบคุณครับ

6. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    โชคชัย พอได้ไหมคับ

7. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    เออลืมขาด 4 ไปนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้