อยากชวนเพื่อนๆไปร่วมกิจกรรมอ่ะ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 12 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เนื่องด้วยว่า ในวันอาทิตย์ที่ 22 มีนาคม 2552 จะมีงานของทาง Rcweb จัดขึ้นที่ Central World อ่ะครับ เป็นงานรวมรถแต่ง เค้าจัดขึ้นร่วมกับหนังเรื่อง The Fast 4 อ่าครับ เค้าให้เอารถไปจอดรวมกันหน้าลานเซ็นทรัลเวิล อ่ะ ให้เป็นคำว่า Fast & Furious 4 อ่ะครับ ในงานมีของที่ระลึกแจกมากมาย เป็นของที่เกี่ยวกับหนังอ่ะครับ ซึ่งมันหาซื้อไม่ได้ แล้วผมบ้าดูหนังมากๆ อยากได้ และ อยากไปร่วมกิจกรรมเค้าด้วย เลยอยากชวนเพื่อนๆไปกัน เพราะให้ไปคนเดียวก็คงไม่ไปแน่ๆ รายละเอียดอื่นๆ อ่านเอาเองในกระทู้ ด้านบน สีแดงๆนะครับ เค้าเอาแค่ 100 คัน นะ ตอนนี้มี 33 คันแล้ว ยังไงรีบๆกันหน่อยนะครับ จะได้ให้ประธานไปโพสบอกพี่เก่ง เค้าในกะทู้นั้นอ่ะ
    ปล.งานอย่างงี้นานๆมีที จงภูมิใจในรถที่คุณขับ อย่าไปอาย ครับ ไปกันนะครับเพื่อนๆ พี่ๆ เอ้อ คุณสมบัติของรถที่เรียกว่ารถแต่ง พี่เก่ง เค้าโพสไว้บอกว่า ลงล้อ โหลดเตี้ย ใส่ยางแก้มเตี้ย แค่นี้ก็ร่วมงานได้เลยครับ ตรงกับผมพอดี อิอิ

1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    จะทันไหมเนี่ย เฮ้อ... ใครจะไปรีบด้วยนะครับ

2. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ไปไหมๆๆ

3. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เหมือนเขาจะไม่เอากะบะ หวะฉัตร

4. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ไป...
    ใครไปบ้าง

5. Taurus_RENOVATIO

Taurus_RENOVATIO New Member VIP

124
    0
    0
    จะบอกว่าวันนี้เข้าไป เอกการาจ มา เตรียมงานนี้กันซะผมไม่กล้าเอารถเลยจิง ๆ

6. ตกลงว่าเค้าเอากระบะมั๊ยเนี่ย ทำไมวะสาดดด กระบะมันไม่ดียังไง เนี่ยไอ้โค้กแฝดก็จะไปนะ

te_uan ถูกใจสิ่งนี้
  7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ผมไม่กล้าไปอ่า.......มีแต่รถสุดๆ

8. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เต้ เราไปแท็กซี่กานไหม ตามประสาคนแก่แล้ว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้