ใครเคยสงสัยไหมครับ เรื่องผู้ใช้งานบอร์ดทำไมเยอะจัง

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 19 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ใครเคยสงสัยไหมครับ ว่าทำไมว่าเราเข้ามาในบอร์ด

ถึงมีจำนวนผู้ใช้งานอยู่เยอะ กว่าที่น่าจะเป็น อยู่เสมอ

และส่วนใหญ่จะเป็นบุคคลทั่วไปซะด้วย

วันนี้ผมพบสาเหตุแล้วครับ มันมาจาก www.google.com ที่ทุกคนรู้จักดีนี่แหละครับ

ลอง พิมพ์ MiNoRi แล้วกด ค้นหา

จะพบว่าบอร์ดของพวกเรา มันอยู่ในหน้าสอง นี่เอง คนเลยกดเข้ามาดูกันเยอะ

แต่พอเขาพบว่ามันไม่ใช่สิ่งที่เขาค้นหา เขาก็ออกไป :D :D

2. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    อ้อๆๆรู้แหละท่านประธานว่าทำไมถึงมีคนรู้จัก MiNoRi กันเยอะ
    อิๆๆๆ

3. อ่อ เพราะเหตุนี้นี่เอง

4. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    อิอิ

5. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อ้อ มันเปงอย่างนี้นี่เอง MiNoRi ที่ว่าเนี่ยยยยยยยยย คริๆๆๆ ^^

6. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    โอ้ว

7. abraams

abraams New Member Member

38
    1
    0
    สงสัยจาดัง

555

8. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    แล้วถ้าคนทั่วไปเค้ามาหาคำว่า มิโนริทำไมน๊า น่าคิด มันต้องไปซ้ำกับพวกดารานางเอกหนังญี่ปุ่น อารายนี่ป่าว 555+

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ถึงว่า..............อิอิ

10. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    สวยงาม

11. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    อื้มมมมมมมมมมมม อย่างนั้นเลยนะ ท่านประธาน

12. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    โหดร้าย ประธาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้