ช่วยตัดสินใจด้วยคับว่าจะจัดการกับของชิ้นนี้ยังไง

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Earthman, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Earthman

Earthman New Member Member

40
    0
    0
    ซันรูฟสตีมตรงรุ่น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กุมภาพันธ์ 2009
  2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ใส่เองเลย เอริท์ ถ้าไม่ใส่ก้อขาย

ปล. ขายเท่าไหร่ อิอิ

3. Earthman

40
    0
    0

4. ntkoong

ntkoong New Member Member

50
    1
    0

5. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    แนะนำว่ารีบไปสอยมาเลยครับ ของหายาก...

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใส่เลยครับ สวยแน่นอน

7. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ใส่โลดครับ

obb_stream M7 ถูกใจสิ่งนี้
  8. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    อยากเป็นรถมีรู ต้องใจรักจริงครับผม

ใกล้วาเลนไทน์แล้ว ถ้ารักจริง ก็อย่าให้น้องรอนานนะคร้าบบบบบ

:)

9. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    รักจริง อย่าให้เจ้าสาวรอนานนะครับคุณเอิร์ธ

10. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

555 555 555

11. Earthman

40
    0
    0
    ตอนนี้คงตัดสินใจใส่เองคับ เพราะราคาที่ได้มาคิดว่าถูกที่สุดเท่าที่เพื่อนๆ ซื้อหากัน แล้วยิ่งหายากด้วย แต่ยังติดปัญหาว่าไม่รู้ว่าจะเอาไปใส่ร้านไหนดีคับ ท่านใดรู้แหล่งแนะนำด้วยคับ

12. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    แนะนำ อู่ คุณนุ๊ก ครับ อยู่แถววงเวียนหลักสี่ ค่าทำ 13500 ครับ

ผมทำสมัยขับ ES ครับ อู่นี้เคยทำสตรีมมาแล้วคันนึงสมาชิกจากบ้านใหญ่นามพี่เล็ก เค ครับ

เบอร์ติดต่อ 086-8844773 ครับ นุกเจ้าของอู่เป็นรุ่นน้องผมที่ถาปัดรังสิต

บอกพี่อ๊อบแนะนำมาได้ครับ

อีกอู่นึง ก้ออู่ ไพบูลย์ ของสมาชิกชื่อ pbsai4 ครับ ลองติดต่อคุณดิว ดูครับ

ในกระทู้แนะนำตัว

13. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    มีอีกที่นะคับ

ก็มาสเตอร์พีส แถวประชาชื่น อยู่ในซอยสามัคคี ติดต่อคุณแชมป์ได้เลย

เบอร์ดูจากบอร์ดซื้อขายของ เวบนี้ได้เลย

เห็นเค้าทำมาหลายรุ่นเหมือนกัน แต่สตรีมไม่แน่ใจอะ

แต่งานสีเนียนเเน่ๆๆ เพราะผมทำมาแล้วสามคัน

ค่าเสีนหายคงประมาณหมื่นกว่าบาทอะ

14. Earthman

40
    0
    0
    ขอบคุณพี่อ๊อฟ คุณอุ้ยคับที่แนะนำ ต้องรอซีวิคออกจากอู่ก่อนคับ ถึงจะเอารถลงมาทำ เพราะไม่งั้นไม่มีรถใช่แน่เลย

15. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0

ถ้าเรื่องรูรูเนี่ย ถามโปรอ๊อฟเลยแล้ว แกถนัดเรื่องนี้เป็นอย่างยิ่ง :D

16. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    เห็นภาพเลย ชัดเจนจิงๆคุณติ :eek:

17. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    5555 โดนบ้างแล้วโปรอ๊อบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้