ขอความกรุณาหนุงหนิง

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Ti For Stream, 7 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    :p สืบเนื่องจากหมู่นี้หายไปเลยน่ะ ช่วยแบ่งเวลาให้เพื่อนฝูงและมิตรสหายด้วยน่ะ จำได้ไหมว่า Full M7ที่สั่งไปมาเมื่อไหร่เนี่ย สงสัยลืมวันเวลาหมด หาเวลามาแจมด้วย และเมื่อไหร่ meeting ที่ กิ่งแก้วดี เพื่อนเพื่อนพร้อมแล้วน่ะ:cool:

2. Earthman

Earthman New Member Member

40
    0
    0
    นั่นสิครับ ไม่ค่อยมีกระทู้อัพ เลย ยังมีคนติดตามพี่ๆๆอยู่น่ะ

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เพื่อนติ ผมได้ข่าวมาจาก ตัวแทนมูเกน ว่าของที่สั่งไปลงเรือมาแล้ว

แต่กัปตันเรือเจอมรสุม หลุม รัก ในทะเล เลยเลื่อนกำหนดกลับถึงฝั่ง

ก้อคงนานหน่อย แต่เพื่อนหนิงคงไม่คิดมากแล้ว นานแค่ไหน เพื่อนหนิงก้อรอได้เรื่อยๆ

คิดว่าจะถึง กทม ก้อ ปลายเดือนมีนา ครับ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    โปรเจคเยอะกันดี จังครับ พักนี้ หุหุ

5. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ขอเพื่อนมีความสุขบ้างนะ ทุกท่าน

6. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    รอติดตามชมนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้