+++ไปเยี่ยมหัวคะแนนที่กระบี่มาครับ++

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 5 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    มาหาเสียงทางภาคใต้เลยมีโอกาสมาเยี่ยมหัวคะแนนที่กระบี่

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับนะครับมีโอกาสคราวหน้าจะมารบกวนอีก

กาแฟอร่อยมากๆขอบคุณครับน้องหมวย

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    รูปปรากรอบ

3. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ไปเที่ยวไกลนะพี่

4. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ยินดีครับโปรอ๊อป ว่างเมื่อไหร่มาเลย
    กล้องโปรถ่ายรูปผมตัวดำๆ ห้ามลืมสัญญาใจนะคุณอ๊อป

เดินทางปลอดภัยนะครับ จุ๊บ จุ๊บ

5. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ขอบคุณครับต้อมตอนนี้ผมเสร็จธุระที่ภูเก็ตแล้วกะลังเดินทางไป
    นอนที่สุราษฎร์ครับผม

6. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    เดินทางปลอดภัยครับโปรอ๊อบ

ปล. หาเสียงกันแบบนี้เลยเหรอ ถึงลูกถึงคนจริงๆ

7. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    แอบไปไกลจริงจริง ถ้าว่างผ่านไปจะแวะไปเยี่ยมเช่นกัน

8. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    รับคะแนนประชานิยมไปเต็มๆเลยครับ...

9. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ขอบคุณครับโปร ตอนนี้อยู่ชุมพรแล้วครับอากาศร้นมากๆเลยครับ

10. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    กะว่าสมัยหน้าจะทุ่มทุนซื้อเสียงซะกะหน่อยโปรโก้

11. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0

ดีน่ะที่ใส่เสื้อดำไป สมัยหน้าใส่เสื้อเหลืองไปด้วยน่ะ รับรองคะแนนมาเพียบ ถิ่นใต้ต้องเหลืองเหลือง:D

12. panya852

946
    15
    0
    ถ้าจะเอาดีทางนี้ต้องหันไปออกกำลังกายด้วยครับโปร

13. Chalala

245
    1
    0
    ยินดีเลยครับ คุณติ:D

14. Chalala

245
    1
    0
    แอบว่าผมป่าวโปรหนิง :cry:

15. panya852

946
    15
    0
    โอ๋ ๆ ไม่ได้ว่าโปรต้อมนะ อย่าน้อยใจเลยท่าน

16. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    มาไม่เห็นบอกกัน เลย อดเจอ กันเลยobb ครั้งหน้ามาต้องนอนด้วยนะ อิอิ

17. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ผมเข้ากระบี่มีเวลาแค่ชั่วโมงเดียวครับพี่ แล้วต่อไปภูเก็ตเลยครับ
    เลยไม่อยากรบกวนพี่คราวหน้าค่อยว่ากันใหม่ครับ

18. BarcodE

BarcodE New Member Member

15
    0
    0
    เหอๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้