หากระจกหลังอยู่ครับ ช่วยชี้เบาะแสให้ทีครับเพื่อนๆ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย chilin, 15 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chilin

chilin New Member Member

3
    0
    0
    รถโดนชนท้ายครับ โดนฟรอนเทียร์ชน ท้ายยุบเลย ไฟท้ายขวาแตกแต่หลอดอยู่ครบ ติดด้วย ทึ่ง...!!
    ยุบไปเยอะเหมือนกันขนาดกระจกบานหลังแตกเลย คู่กรณีสาหัสกว่ามากเลย แข็งจริงๆนีออนเนี่ย เจ้าของรถคู่กรณีและคนผ่านไปมาจอดดูยังทึ่งเลย ถามว่ารถอะไรเนี่ย.... แต่ผมว่าผมสาหัสกว่า เพราะยังซ่อมไม่เสร็จเลย ตั้งแต่ ต.ค. ปีที่แล้ว ขาดกระจกหลังครับ ประกันหาไม่ได้ ที่ได้ก็ไม่มีไล่ฝ้าอีก ท่านใดพอจะรู้แหล่งก็ช่วยชี้แนะด้วยเถิด บานหลังนะครับไม่ใช่กระจกประตู ขาดกระจกหลังก็เหมือนเปิดประตูหลังบ้านทิ้งไว้เลย นะครับ ช่วยที ติดผมที่ 081-8420263 ครับ

2. chewin_an

chewin_an New Member Member

5
    0
    0
    ผมมีอยู่พอดีเลยจะปันให้คนคอเดียวกัน ได้เอาไปใช้ ในราคาย่อมเยาว์2500ต่อรองมาถ้าว่าแพง ติดต่อคุณ ชีวิน โทร 085-551-7202

3. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
  4. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    กระจกบานหลังหายากนะครับ

5. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    สงสัยได้ของไปแล้วมั้ง แต่ไม่เห็นโพสบอกกันมั่งเลย

6. habenta

habenta New Member Member

3
    0
    0
    น่าสงสารจริง
    โดนคนใจร้ายขโมยแผ่นกระจกมองข้างด้านคนขับ
    ไม่ทราบจะไปหาที่ไหน ใครช่วยด้วยได้บ้าง
    ขอบคุณค่ะ
    [email protected]

7. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    กระจกหลังกลายเป็นกระจกมองข้างไปแล้ว.....แต่น่าสงสารจิงๆให้อภัย
    .....เอ้า ได้เวลาฮีโร่ของเราออกโรงได้แล้วคร้าบ

8. artonair

artonair New Member Member

51
    0
    0
  9. chilin

chilin New Member Member

3
    0
    0
    แจ้งความคืบหน้าครับ
    ได้กระจกแล้วครับ เป็นของใหม่ซะด้วย ไม่รู้ประกันไปหามาจากไหน แต่คิ้วยางไม่มีต้องใช้อันเดิม ก็ดูเรียบร้อยดี
    แจ้งคุณเป้ด้วย และก็คุณแชมป์เจ้าของรูปข้างบน ใครต้องการกระจกบังลมหลังก็ติดต่อ 2 ท่านนี้ได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้