+++พี่น้อง SI ช่วยทีครับ ไครเก่งเรื่องล้อ รบกวนดูไห้หน่อยครับไนรูปเปนรุ่นไหน..!! +++

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย DaShiT, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    คือ มีแต่รูปไกลๆหน่อยอะครับ มองไม่ค่อยชัด

ไครโปรๆ เรื่องลายล้อแมค ฟันธงทีคับ ว่ายี่ห้ออะไร...? รุ่นอะไร..?

คล้ายๆ te37 แต่ไม่ไช่อะคับ อาจจะเปนของ prodrive หรือเปล่า ก้ไม่แน่ใจหุหุ...

ขอบคุนมากๆครับผม ^^

2. sneaker man

sneaker man New Member Member

40
    0
    0
    น่าจาเป็น te37 นะครับ

te37มานมีหลายแบบอะครับ

3. DaShiT

223
    4
    0
    อื้มครับ
    ตอนแรก ก้ คิดว่า te37 เลยลองหาๆดู
    แต่พอดูๆไป ผม คิดว่าก้านมันเรียวๆ จึงไม่น่าไช่ te37 แล้ว เจ้าตัว te37 ที่มันก้านเล็ก มันเล็กกว่านี้ แล้วก้านก็ยกกว่านี้อะคับ

นอกนั้น te37 จะก้านไหย่ ไปเลย ก้ งงๆ เหมือนกันครับ

แต่อาจจะไช่ก้ได้นะครับ

ผมก้ไม่แน่ใจ ^^"

ขอบคุนมากๆครับ ที่ ช่วยกันดูคร้าบบบ...^^

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    คู่หลังอะ TE37 แต่คู่หน้าเป็นล้อที่น้อง กิ๊บ เคยใส่จำไม่ได้ว่ารุ่นอะไรแต่จะมีหมุดรอบๆด้วย
    คิดว่าเป็น 5Zigen อะไรซักอย่าง

5. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อาจจะใช่ te37 ก็ได้ เพราะถ้าเป็นล้อก็อปมันมีหลายสำนักมาก ก้านยกไม่เท่ากันเลย

แต่ว่าชอบกันชนหลังกะลิ้นหลังอ่ะ ของอะไรเหรอ รถในบ้านเราหรือเปล่าครับ :confused: :confused:

6. DaShiT

223
    4
    0
    อ่อครับ

อาจจะเปน te37 ก้ได้มั้งครับ..

แต่หน้าหลัง เหมือนกันนะครับ... 4 ล้อคันนี้ไส่เหมือนกันครับ..

ส่วน ตัวนี้ ชุดแต่ง C-west รอบคันครับผม รถ USA ครับ...

^^

ยังไงก้รอผู้เชี่ยวชาญมาช่วยฟันธงทีนะครับ...

คือ กำลังหาลายนี้เลย อยากได้สีนี้แบบนี้เลยอะคับ...

ขอบคุนคับ

7. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    from this pic

i think it is TE37 kub

but may be it not real from Volk racing that why it not look exactly the same

or may be this one that u think it look like

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แหม ล่อภาษาบ้านเกิดพี่เลยนะเนี่ย:D:D

9. DaShiT

223
    4
    0
    ครับขอบคุนมากๆครับ

ส่วนตัว ยังไม่เคยเหน te37 แบบนี้เลยอะคับ T^T

อยากได้แบบนี้มากๆอะคับ สีนี้เลย สวยดี

10. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    5zigen สวยคับอยากได้คับผมแล้วค่าตัวมันอยู่ที่ประมาณ
    เท่าไรคับมือสองนะคับ

11. DaShiT

223
    4
    0
    สรุปตอนนี้ยังหาของไม่ได้เลยอะครับ
    ไปถามทางร้าน เขาบอกว่า ไม่มีเลย

หรือมันอาจจะไม่ไช่ Te37 หว่า..?

แล้วพอมีที่ไหนมั้งครับ ที่ไห้พอได้โพสต์รูปแล้ว ไห้คนมาฟันธง ไรงี้อะคับ..?

เพราะพยายามหาของไม่ได้เลยอะคับ.. T^T

ขอบคุนทุกๆคนคับ

12. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    ผมว่า เป็น volk LE37 นะครับ ลองดูผมว่าน่าจะใช่นะครับ

13. DaShiT

223
    4
    0
    Le37 ไช่ปะคับ

เดวลองดูคับ

จากที่เสิชดู มีสิทไช่คับผม...

แต่มันก้คล้ายๆกับ te37 เลยอะ le37

เดวลองไปถามร้านดูละกันคับ

ขอบคุนมากๆคับ

14. DaShiT

223
    4
    0
    พอดีเสิชๆไปเจอมา

สงสัยจะเปนตัวนี้อะคับ

อาจเปนที่ มุม ทำไห้ข้อมันเล็กๆมนๆหรือเปล่า

^^"

15. K|nSsZ

216
    6
    0
    มะเปงไร คร้าบบ ช่วยกันๆ

16. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    โอ้ว

แม๊กนี้แหล่มมากเลย นําเข้ามาจะเท่าไหร่เนี่ย:cool:

17. K|nSsZ

216
    6
    0
    ตอนนั้นที่ผมใส่ ประมาน 6-65000 คับ มือ 2

18. DaShiT

223
    4
    0
    ^
    ^
    รุ่นนี้มันมีกี่สีอะคับ
    มีออกแนว hypersilver ปะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้