รถพวกพี่ใส่กันชนหลังไรกันครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย benzbm, 6 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzbm

benzbm New Member Member

15
    0
    0
    อยากถามว่ารถพวกพี่ๆ ใส่กันชนหลังไรกัน
    ผมว่าจะใส่ของ m3 จะดีไหมคับ แล้วถ้าใส่ ใส่ทั้งกันชนเลย หรือว่าใส่ลิ้นต่อเฉยๆดี

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ของเราใส่ M3
    ถ้าสามารถ ใส่ทั้งกันชนได้ก็สวยดีคับ
    เพราะเอาจริงๆ รายละเอียดย่อยๆ จะไม่เหมือนกับกันชนเดิมคับ ^^

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ใส่ทั้งกันชนไปเลยอีกเสียงครับ มันจะสมส่วนกว่าคับ อิอิ

4. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    งบน้อยก็ต่อลิ้น
    งบเยอะก้อเอาทั้งกันชนเลยคับ
    ส่วนของผม เปน hamann stw

5. benzbm

15
    0
    0
    ขอบคุนครับ ผมมันมือใหม่ ห่าวแต่งรถ :cry:

6. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ถ้ามีอะไรเพิ่มเติม สามารถ สอบถาม หรือพูดคุย กานตามปกติได้เลยนะคับ ^^

7. funkyz_boyz

funkyz_boyz New Member Member

44
    4
    0
    แต่ ผมใส่กันชนเดิมสนิท งับ งบน้อย 55++

8. benzbm

15
    0
    0
    ผมก็งบน้อย พยายามทำตัวให้งบเยอะอยู่ 5555

9. juneboyz e36

juneboyz e36 New Member Moderator

61
    1
    0
    สู้ๆคับ รอชมๆ

10. benzbm

15
    0
    0
    พี่คับ ถ้าผมใส่ด้านหน้ากับด้านข้าง m3
    แล้วกันชนหลังเป็นของ ac จะลาวไหมอ่ะ ^ ^

11. juneboyz e36

61
    1
    0
    M ครบๆไปเลยจะดีก่านะคับ

12. benzbm

15
    0
    0
    ขอบคุนค้าบ

13. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    M3ครับ
    ใส่ทั้งกันชนเลยครับ

14. Ws:lon

Ws:lon New Member Member

2
    0
    0
    อยากเห็น STW จังเลยครับ...ไม่ทราบว่าพอมีรูปให้ดูบ้างรึปล่าวครับ

15. boomo

boomo New Member Member

4
    0
    0
    พอดีผมมีชายกันชนทายต่อชวงปลายท่ออันนึงซื้อมาไม่ได้ใส่ขายให้ถูกๆๆ 1,000 บาทของให้งานบ้านเรา 081 3731971 คุณบอม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้