SI คร้าบบบบบ เล่นบีบีกันม่ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kwadbaa, 16 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    พอดีตอนนี้รุ่นพี่ไปทำสนามที่ราชพฤษ เพื่ออยากตั้งทีมรบกันกระชับมิตร 555 :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กุมภาพันธ์ 2009
  2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    เล่นครับผม เล่นประจำก็วันอาทิตย์

หากสนใจจะรบกระชับมิตรส่งเทียบเชิญได้เลยที่

http://www.siambbgun.com/board/index.php?board=205.0

3. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    อยากเล่นเหมือนกันครับ ตอนนี้ผมเล่นIPSC อยู่อ่ะครับค่าลูกมันแพงเลยว่าจาหันมาเล่นBBมั่งแต่ม่ายค่อยมีความรู้อ่คับ

4. SiTh_omac

795
    11
    0
    BB. ก็มี IPSC นะท่าน :D:D:D

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    อ่ะ อ่าน เร็วๆ นึกว่า ชวน เล่น บี กิน นี่ อิอิ

6. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    รูปเฮียเติ้ลเหมือน ไฟ ไฟ คนดังเลยแฮะ ขอแซวหน่อย อิ อิ

7. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    สนามอยู่ใกล้บ้านผมเรย ^^

Joice++Jum

8. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    แล้วปืนBBสั้นนี่แต่งแบบของผมได้มั้ยอ่ะท่านแล้วงบประมาณเท่าไหร่ไม่ทราบครับท่านสนใจๆ แล้วจำเป็นมั้ยที่จะต้องเล่นปืนยาว(เห็นแต่เค้าใช้ปืนยาวกันอ่ะ)เบ็ดเสร็จเอาแบบว่าเล่นได้อุปกรณ์ครบต้องใช้งบเท่าไหร่อ่ะรวมค่าโมด้วยอ่ะ

9. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ไกลอะ

ถ้าจะให้ไปก็มารับ อิอิ ผมใช้ m249

10. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    วันไหนว่างบ้างไหมท่าน
    เย็นๆวันศุกร์ได้จะแจ๋ว ไว้จะชวนไปสังสรรค์กันพี่ๆเค้า
    เผื่อจะไปลองคุยๆหาข้อมูลกัน :D:D:D

11. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ไม่ค่อยรู้เรื่องปืนเลยพี่ต้องถาม พี่ที่สนาม ยิงสอยเป็นอย่างเดียว 555555555

12. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    เล่นอยู่สนาม ราบ 11 คับ มันมากกก

13. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ยิงไส้แตกกกกก

14. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    กลัวที่ไหน ใครเป็นแก๊งโจรกะเอกกรี้บ้าง พี่สิทก็เล่นเหรอคับพึ่งรู้ ปะๆ ไปเล่นกัน

15. aekky

234
    13
    0
    ผมเล่นอยู่สนามดวลเหม่งจ๋ายคับ ช่วงนี้ผมไปเล่นที่ JUNGLE BB เรียบด่วนอะคับ ทีเด็ดคือช่วงนี้มันเล่นฟรีคับถึงเสาร์นี้ แต่ที่เด็ดกว่าคือ มันสร้างที่ผับเก่าอะ ละมันก็มีที่ใหม่มันอยู่ข้างหน้า แต่ว่าห้องแต่งตัวโคโยตี้มันจะอยู่ตรงที่พวกผมนั่งเล่นพอดีเลย นั่งดูสาวๆโคโยตี้เดินผ่านไปผ่านมา แทบจะไม่มีกระจิตกระใจเล่นเลยคับ 555555

16. SiTh_omac

795
    11
    0
    .
    .
    .
    วันนี้พึ่งไปเช็ค+เทสสนามนี่กับพวกในทีมมาเอง

เล่นทั้งบ่าย . . . แทบลมจับ :D :D :D

17. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ตอนนี้น้องวามี M4 แค่ 1 กระบอกเอง เดี๋ยวจะส่งตัวแทนลงสนามนะ อิอิ

18. aekky

234
    13
    0
    มี 1 กระบอกเองงง แต่ได้ข่าวออฟชั่นเพียบหนิ น่ากลัวจิงๆ

19. SiTh_omac

795
    11
    0
    พรุ่งนี้ตั้งแต่ 11.00น.ทีมกระผมไปเล่นที่สนาม DARK SIDE 101 นะ

ใครว่างเชิญนะครับ :D:D:D

แผนที่จ้า-----> http://www.siambbgun.com/board/index.php?topic=77069.0

20. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

แหม... นังเอกนี่หูตาไวเชียวนะ อิอิ:D

21. SiTh_omac

795
    11
    0
    ^
    ^
    ^
    คุณน้องครับ เอานิ้วออกนอกโกร่งไกด้วยครับ

ไม่งั้นปรับฟาล์วครับ :D:D:D

22. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    เด็กนี่หน้าตาคุ้นๆ เหมือนเพื่อเก่าเราแฮะ 555:D

23. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

พี่มีเพื่อนเด็กขนาดนี้เลยเหรอคะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้