Superclub Thailand 2009 สนามแรกใกล้เข้ามาแล้ว

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย panita, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panita

panita New Member Member

12
    0
    0
    เตรียมตัวให้พร้อมกับการแข่งขันในสนามแรกที่จะเริ่มขึ้นในวันที่ 7-8 มีนาคม 2552 ความมันส์รอคุณอยู่

Superclub Thailand 2009 ได้รับการต้อนรับจากสื่อ และผู้สนับสนุนเป็นอย่างดี ต้องขอขอบคุณมา ณที่นี้ด้วยค่ะ (-/l\-)

กิจกรรมภายในปีนี้มีความหลากหลายมากยิ่งขึ้น ขอเชิญชวนผู้ที่สนใจเข้าร่วมรายการแข่งขันด้วยนะค่ะ ไม่ว่าจะมาชม หรือมาแข่ง หรือจะมาโชว์รถ เครื่องเสียง หรือจะมากันเป็นคลับก็ไม่ว่าค่ะ ^^ หวังว่าจะได้ต้อนรับทุกท่าน ที่สนามพีระ อินเตอร์เนอชั่นแนล เซอร์กิต พัทยา แล้วพบกันนะค่ะ

[email protected]
    www.superclubthailand.com

2. panita

panita New Member Member

12
    0
    0
    มากันเยอะๆนะค่ะ อยากต้อนรับทุกท่านเลยค่ะ ปีนี้มีกิจกรรมมากมายที่ไม่ควรพลาดเลยค่ะ

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  4. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  5. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    C U 2

6. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    พร้อม

7. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    จัดไปคับ

งานดีๆๆ

ไปกันเยอะๆนะคับ

ปล.ฝาก สนามบน(Kart)ด้วยนะ จัดอาทิตย์เดียวกัน

มันสืทั้ง คันใหญ่ คันเล็ก

www.thailandrmc.com

8. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    ติดตามชมครับ

9. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    แจ้งข่าวจากการประชุมอนุฯทางเรียบที่รยสท.
    นักแข่งทุกท่านที่ร่วมการแข่งขันในรายการแข่งขันในระดับ club event สามารถทำใบขับขี่แบบรายสนามชั่วคราว 100 บาท ได้เพียง 3 ครั้งต่อปีนับรวมทุกรายการแข่งขัน และหากคาดว่าต้องแข่งทั้งปีหลายรายการ ก็ต้องทำแบบรายปี 800 บาท เกรด N/C RACING

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    ที่สนาม มีเจ้าหน้าที่ รยสท มาให้ทำแบบรายปี ที่สนามเลยไหมครับ จะได้เตรียมรูปกันไป

11. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    เราจะจามไปดู...

12. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
  13. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    เจ้าหน้าที่ก็พวกผมเนี่ยแหละพี่ ถ้าเค้ามาเองผมต้องเสียตังค์ดูแลเค้าอีก สมัครได้ที่สนามเลยครับพี่

14. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    งั้นมก็จะมีบัตรนักแข่งแล้วดิ อูย............ไม่รู้รถแข่งเสร็จทันม่ะ แต่อยากไปดู ประกวด Pretty

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้