สายหัวเทียนแต่ง ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย DTZC, 18 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DTZC

DTZC New Member Member

43
    1
    0
    คือว่าผมจะไปซื้อสายหัวเทียนแต่งมาใส่รถผมมั้งอ่ะครับ เปง EK 96 เครื่องเดิม เกียร์ M/T น่ะครับ.....ไม่รู้ว่าจะไปบอกร้านเค้ายังไง...ไม่รู้จะเอาแบบไหนด้วย 555 เลยมาขอคำแนะนำน่ะครับ...รบกวนช่วยบอกที่ๆจะไปซื้อแล้วก้อราคาด้วยน่ะครับ เอาทั้งแบบมือ 1 แล้วก้อมือ 2เชียงกงด้วยน่ะครับ.....ขอบคุณมากๆครับ

2. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    NGK สำหรับแคมเดี่ยวครับ บอกเค้าแบบนี้ก็ได้ ^_^ เห็นร้านในเซียงกงขายอยู่ 1500.- R08

3. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    รถผม เครื่อง B20B เกียรออโต้ ใช้สายหัวเทียน รุ่นไหน
    แล้วของยี่ห้อไหน ดีที่สุดครับ NGK, Hurricane, MaxSpeed, A'PEXi

ขอบคุณครับ

4. DTZC

DTZC New Member Member

43
    1
    0
    เจอแต่ r8 ที่ใส่เครื่อง H22 หรือ F 22 ม่ะแน่ใจ ปลั๊กมันใหญ่ใส่แว้ววว ติดอ่ะครับ เดี๋ยวว่างๆไปหาใหม่ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้