d15b ขอสเต็บแรงพอสมควร อยู่นนคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ball?chutcharin, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ball?chutcharin

ball?chutcharin New Member Member

117
    0
    0
    อยากแรงคับแต่ไม่รู้ร้านแถว นน คับ ถ้ายังไงบอกสเต็บแรงๆหน่อยคับ:D

2. zatan

zatan New Member Member

153
    21
    0
    Prostreet 2 ถนนเลี่ยงเมืองนนท์ ใกล้อตก.3 ลองเข้าไปคุยดูก่อนครับ :D:D:D

3. อู่ v pro ค้าบพี่นุ่นกะพี่เบริดเเต่ร้านอยู่แถววัดหนามเเดง

อีกอู่ วิรัตรค้าบ เรวดี22 ลองดุ

4. ball?chutcharin

ball?chutcharin New Member Member

117
    0
    0
    ขอบคุณครับ

แล้วทำอะไรมั้งคับให้แรงอะคับ

5. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ฝา
    ลิ้น
    กล่อง
    ครัซ

จื๊ด เเน่

6. ball?chutcharin

117
    0
    0
    ขอบ
    ตุณคับ

ของเบอ พี่ต้นเรวดี 22 ใครมีหน่อยคับ

แล้วพี่เค้าทำดีป่าวอยากรู้จัง

7. khu50

khu50 New Member VIP

288
    10
    0
    ลองเข้าไปหารายละเอียดพี่ต้นในคลับ E30 thailand ดูก่อนตัดสินใจครับ :sad:
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=547109

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มกราคม 2009
  8. 0816322844 ต้นเรวดีค้าบ

9. เคยโทรคุยกันเชยๆเเต่ทำอู่วีโปรหมดไป20000เเรงเลยขนาดผมอยู่จังหวัดมหาสารคามนะยังขับรถไปทำอยู่วีโปรเลยค้าบศึกษาดูไปก่อนจะดีเองค่อยๆคิดจัยเยงๆ

10. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    กรองเปลือย+เฮดเดอร์ซิ่ง+ลิ้นโต+คอยแยก+โมรอมเรียลไทม์

11. ไอ้ลูกชิ้น

ไอ้ลูกชิ้น New Member Member

35
    0
    0
    ทำไรก็ตามที่สำคัญขอให้เครื่องเราสมบูร์ที่สุดทั้งระบบน้ำมันการระบายความร้อน ระบบส่งกำลังครับ เอาให้ทุกอย่างโดยรวมดี ค่อยๆเป็นค่อยๆไปก็ได้ อีกอย่างถ้าทำให้เครื่องสมบูรบูรณ์ทุกอย่างแล้วการทำเสต็ปต่อไปก็จะมีผลดีมากขึ้นด้วย

12. AKANEMACHI

AKANEMACHI New Member Member

48
    0
    0
    ฝา
    แคม
    ลิ้น
    กล่อง
    ครัท
    ท่อ
    ที่สำคัญช่วงล่างดีๆก็สามารถมารถบอกถึง ประสิทธิภาพของรถได้ดีนะครับ ปลอดภัยด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้