แนะนำร้านติดอินเตอร์โซนชลบุรีหน่อยคับที่ทำเนียนๆๆๆๆๆๆๆๆ(งานดัดทราย)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย aj_tactics, 1 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    :teeth:พอดีหาที่ใส่อยู่แต่ไม่รู้จะไปที่ไหนดี

ไม่อยากเข้า ก ท ม:):):):):)

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    พนมเฮดเดอร์เทอร์โบ บางแสนไงครับ ดัดทราย แล้วก็มีอีกร้านที่พัทยาอ่ะจำชื่อไม่ได้...

3. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    ชื่อร้านอะไรละครับแถวไหน พนมเขาว่าไม่เนียนและราคาสูงนะคับ

4. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    กรุณาอย่ากล่าวถึงชื่อร้านไม่ว่าร้านไหนในทางที่ไม่ดีนะครับ ไม่ควร มีอะไรหลังไมล์ดีกว่านะ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้