สวิทย์อะไรครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย artonair, 14 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artonair

artonair New Member Member

51
    0
    0
    สวิทย์ที่อยู่ในเกะเก็บของฝั่งคนนั่งมันควบคุมอะไรครับ อีกอย่างเวลาเปิดประตูไฟแผนที่ติดไฟเก็งติดแล้วที่หน้าปัจน์ติดไหมครับ เห็นมีหลอด door ajar แต่ของผมไม่เคยติดเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ธันวาคม 2008
  2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    สวิทย์ที่อยู่ในเกะ เป็นสวิทย์ที่มีหลอดไฟเปิดเก็ะจะมีไฟติด
    door ajar ที่หน้าปัด มันไม่ติดหรอกครับ....

3. artonair

51
    0
    0
    ขอบคุณครับ เดียวไปตรวจสอบดูหลอดในเกะคงขาด

4. artonair

51
    0
    0
    ผมพยายามหามาหลายรอบแล้ว ทั้งเอากระจกมาช่วยส่องหาผมยังไม่เห็นหลอดเลยมันซ่อนอยู่มุมไหนของเกะครับ หรือว่าถูกตัดทิ้งไปแล้ว ท่านใดที่หลอดติดอยู่ชี้เป้าให้หน่อยครับ

5. artonair

51
    0
    0
  6. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    ผมก็ยังไม่เห็นเหมือนกัน แต่เกะบานพับผมมันขาดด้วยอ่ะ กรรมดันเป็นพลาสติกพับ

7. artonair

51
    0
    0
    เป็นแนวทางให้ท่านอื่นครับ ขั้วหลอดมันอยู่กับสวิทย์เลยครับ ถอดสวิทย์ออก ก็จะเจอ ขอบคุณคุณณรงค์ และอาจารย์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้