รถ Nissan Sunny B12 สีส้มมุข ทีม Innerline ล้อ Volk สีเขียว ภายในสีชมพู เบาะสีแดง ดามโรลบาร์ สีขาว

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย THUM AC 89 MOVE, 10 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    รถ Nissan Sunny B12 สีส้มมุข ทีม Innerline ล้อ Volk สีเขียว เบาะสีแดง ภายใน สีชมพู ดามโรลบาร์ สีขาว
    รถคันนี้อยู่ในคลับนี้หรือเปล่าครับ
    แบบว่าผมชอบรถคันนี้มากแต่งได้สุดจริงๆเคยเห็นแค่สองครั้งเห็นที่งานดริฟที่ชลบุรีทีหนึ่งกับอีกทีหนึ่งขับเจอแถวๆถนนครีนครินทร์ไม่รู้ว่ารถใครเหมือนกัน
    ใครมีรูปช่วยเอามาลงให้หน่อยครับอยากเห็นมากๆขอบคุณครับ

2. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    เคยเห็นแต่ในรูปกับคํากล่าวถึงเหมือนกัน
    ยังไม่เคยเห็นตัวเป็นๆซักที:D

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เคยเห็นบ่อยๆ ตามงานต่างๆ เค้าไม่ได้อยู่คลับเราหรอกครับ

เค้าอยู่ทีม inner line ทีมนี้ มีแต่รถสวยๆ แนวเดียวกัน :D:D:D:D

4. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    แล้วไม่มีใครมีรูปเลยหรือครับนี่?

แล้วไม่มีใครมีรูปเลยหรือครับนี่?:sad:

5. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    เข้ามารอดูเผื่อใครจะมีรูปให้ชม :D:D:D

6. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :):):):)

7. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    NHUM-YAI-JAI-DEE ถูกใจสิ่งนี้
  8. THUM AC 89 MOVE

283
    5
    0
    ถามต่อ?

ใช่ครับรถเค้านี่แต่งขั้นเทพจริงๆตอนนี้เปลี่ยนล้อใหม่สีเขียวล้อล้นออกมามากว่านี้อีก
    ว่าแต่มีแค่รูปเดียวเองหรือครับเอารูปแบบเต็มๆมีใครมีบ้าง?
    ส่วนคนขับรถคันนี้น่าจะใส่แว่นนะเท่าที่จำได้แต่ว่าเด็กที่นั่งมาด้วยนี่สิแจ่มสุดๆครับท่าน
    :D

9. PonDzii

PonDzii New Member Member

56
    4
    0
    ทีมนี้ ,, รถเขาสวยจิง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้