ใครใส่โช๊ค B16 กับขอบ 15 บ้างครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย .KitarO., 12 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    ใครใส่โช๊ค B16 กับขอบ 15 บ้างครับ ขอชมหน่อยครับ

ดีกว่าโช๊คเดิมหรือเปล่าและก็ สูงต่ำเท่าเดิมเลยหรือเปล่าครับ พอดีจะเปลียนโช๊คเดิมแต่งบจำกัดไม่รู้ว่าจะเล่นตัวไหนดี

:D
    ขอบคุณครับ

2. foolly

foolly New Member Member

11
    0
    0
    ไม่รู้ดิ รอคนข้างล่างดีกว่า เพราะผมใช้โช๊คเดิมอัดน้ำมัน + สปริง RSR

3. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    แนะนำ Type-R ครับ เพิ่มตังค์อีกนิด ได้หนึบ ได้เตี้ย มาอีกหน่อย ราคาไม่แรงเหมือนก่อนแล้ว
    ลองดูตาม Link
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=613808

4. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
    ขอบคุณครับบ จริง ๆ อยากได้ mugen ที่ขายอยู่แต่งบไม่ถึงพอดีจะเปลี่ยนยางด้วย

ถ้าไม่ได้ชุดนั้น B16 ยังน่าเล่นเปล่าครับ

5. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    ผมมีคู่หลัง b16 a กริ๊ปๆ สภาพแหล่ม ไม่เคยใช้ในไทย พอดีเก็บไว้แต่ไม่ได้ใช้
    พอดีไปได้ bilstein มา
    ขายถูกๆ สนใจ pm ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้