มีใครเคยเอาโบ rb25 ใส่แคมเดี่ยวบ้างคับ ไม่รู้ว่าจะมาช้า มาเร็วคับหรือว่าใหญ่ไป พอดีจะใส่โบไม่ค่อยมีค

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย papoon, 29 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papoon

papoon New Member Member

31
    1
    0
    มีใครเคยเอาโบ rb25 ใส่แคมเดี่ยวบ้างคับ ไม่รู้ว่าจะมาช้า มาเร็วคับหรือว่าใหญ่ไป พอดีจะใส่โบไม่ค่อยมีความรู้เท่าไรหรือใส่โบอะไรที่ดีๆช่วยแนะนำหน่อย

2. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    ใหญ่ไปครับ ทำไส้ป่าวอะครับ

3. woodyska

woodyska New Member Member

22
    0
    0
    ไม่เวิกร์ครับ เป็นผมติดอินเตอร์หลอกก็พอครับ 5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้