แย่แล้ว!! รถเข้าอู่ แล้วจะไป Meeting วันเสาร์นี้ยังไง?

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย woon_why, 27 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. woon_why

woon_why Member Member

274
    20
    18
    แย่แล้ว!! คับ
    รถเข้าอู่ แล้วจะไป Meeting วันเสาร์นี้ยังไง ????
    ต้องไป Taxi อีกแล้วววว เซ็งเป็ดเลยยยยยยยยยยยยยย

รึว่า จะขออาศัยติดรถใครไปดี 5555+ (ขำๆ นะคับ)

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    อยู่เเถวไหนครับ อยู่เเถวเดียวกันติดรถไปกับผมก็ได้ครับ อิอิ

3. woon_why

274
    20
    18
    อยู่แถวๆ 3แยกไฟฉาย รึว่า Makroจรัญฯ อ่ะคับ
    คุณ BoBo_EK อยู่แถวไหนอ่ะคับป๋ม 5555+

4. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    อยู่ทีเดียวกับผมเลยคับ

ผมอยู่ จรัญ 35 ><"

แต่ผมมะได้ไป มิตติ้งนะ

เพาะผม ไป มะเป็น T_T

หลง อ่าคร้าบ ห้าๆ

5. woon_why

274
    20
    18
    หรอคับ??? แล้วทำไมไม่ลองไปดูอ่ะคับ
    จะได้ไปรู้จัด เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อ่ะคับ เดี๋ยวบอกทางไปให้ก็ได้คับ....

6. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    จับได้รางวัลใหญ่ น่าอิจฉาเจงๆครับ รถเสร็จออกมาได้ใช้เลย แหล่มๆ

7. woon_why

274
    20
    18
    อยากได้เสื้อ บุญแล้วทูนหัวฯ มากกว่าอ่ะตับ
    เอามาแลกกันก็ได้ นะคับบบบบ 5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้