งานแข่ง Bed Race ที่พัทยาจ้า

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Chompoo Karting Stadium, 10 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ฝากภาพความสนุกสนานของงานแข่งเข็นเตียงครั้งแรกของประเทศไทย งานนี้จัดขึ้นโดยเมืองพัทยาและสโมสรโรตารีคลับ พัทยา ร่วมกันปิดหาดพัทยาแข่งไปแล้วในวันอาทิตย์ที่ 8 กุมภาพันธ์ที่ผ่านมา มีผู้แข่งขันร่วม 37 ทีม..สนุกมันอย่าบอกใคร ไปดูภาพบรรยากาศกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กุมภาพันธ์ 2009
  2. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    มาดูเตียงกันบ้าง

มาดูการตกแต่งเตียงฮันนีมูน ไม่ฮันนีมูนกันบ้าง...อันแรกของทีม Easykart.net :D

3. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    มันมีแค่2รูปอะ

4. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ดูอีกทีมันมาได้ไง

5. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    มาต่อค่ะ

ดูภาพบรรยากาศกันค่ะ ภาพที่สอง นายกเมืองพัทยา คุณอิทธิพล คุณปลื้ม เดินมาชมเตียงของทีม

6. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    น่ารัก 555555555555

7. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    แข่งเสร็จแล้ว

แข่งเสร็จแล้วก็มานั่งพัก รอประกาศรางวัลจากคุณ Niels Colov ประธานจัดงาน พร้อมขับรถโกคาร์ทฟรีที่สนามไปพลางๆ

8. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    ประกาศรางวัล

มาถึงคราวประกาศรางวัลแล้วค่ะ แหมเสียดายทีม Easykart.net ได้ที่ 2 ค่ะช้ากว่าทีมที่ 1 แค่ 20 วินาทีเท่านั้น !! เดี๋ยวมาดูว่าที่ช้าไป 20 วิเพราะอะไร..

9. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    และนี่คือที่มา

สังเกตดูภาพตอนกำลังออก..และภาพตอนออกตัวแล้วค่ะ ข้างๆ คือทีม Live play มีหัวหน้าทีม คือนาย James Grunwell จอมกวนค่ะ สังเกตมือค่ะ แทนที่จะเข็นเตียงทีมตัวเอง กลับมาดึงทีมเราซะงั้น ได้ข่าวว่าระหว่างทั้งเบียดทั้งขี่กันไปตลอดทาง แต่สุดท้ายก็แพ้ (ทั้งคู่) แหะแหะ :D

10. BEER_13

BEER_13 New Member Member

70
    0
    0
    ตลกดีครับ 555

11. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    น่าสนุกสนานดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้