ลูกเพื่อนสมาชิกไม่สบาย

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย panya852, 3 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    น้องไอติมลูกเพื่อนสมาชิกคุณติไม่สบายเข้าโรงพยาบาล ของให้หลานหายเร็วๆนะคุณติ

2. komstream

komstream New Member Member

52
    1
    0
    หายวันหายคืนนะครับ

3. Pom_int

Pom_int New Member Member

34
    1
    0
    ขอให้หายไวๆนะครับ

4. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    หายไม่สบายไวไวนะครับ

5. JainStream

JainStream New Member Member

42
    1
    0
    ขอให้หายไวไวน่ะครับ

6. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    หายป่วยไวๆๆนะคับ

7. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    น้องไอติมหายไวไวนะครับ พี่เอาใจช่วย

8. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    หายไวไวนะครับ...

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หายไวไว ครับ สู้ สู้

10. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ขอบคุณทุกทุกท่านเลย ตอนนี้กลับบ้านได้แล้ว ช่วงนี้ต้องระวังไวรัสลงกระเพาะน่ะครับ เห็นคุณหมอบอกว่าอาทิตย์หน้าต้องระวังมือ ปาก เท้าเปื่อยครับ ช่วงอากาศเปลี่ยนฤดูต้องระวังครับ ขอบคุณครับ

11. ntkoong

ntkoong New Member Member

50
    1
    0
    ขอให้น้องไอติมสุขภาพแข็งแรงนะจ๊ะ

12. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    เรียกตัวเองว่าพี่เลยน่ะ เราว่าน่าจะเป็นน้าอ๊อฟมากกว่า ถ้าเรียกพี่อ๊อฟเนี่ยน่าจะเป็นสาวที่อื่นน่ะ:D

13. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0

น่านๆ มีการจับผิดนะเพื่อน เราชินอะ เรียกพี่ได้มั้ย อิอิ

ปล. น้องไอติม นี่ไอติมระดับไอเบอรรี่ เลยนะ น่ารักจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้