ถามเรื่องโหลดไมตี้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PUVIGO@HLC, 6 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ผมขอถามเรื่องการโหลดรถหน่อยครับพี่
    รถผมไมตี้ พัส ใส่ยาง 225 55 17 โหลดแล้ว 2 นิ้ว หน้าหลังเลย
    หน้าติดซุ้มนิดๆล้อซ้าย(เปลี่ยนโช๊คแล้วหน้า คายาบา) หลังไม่บรรทุกไม่ติดพอบรรทุกคนซัก5-6 คนมันติดซุ้มเลยครับ
    เห็นพี่ๆโหลดกันตั้ง 4-5 นิ้วกัน ทำยังงัยกันอะครับ ขอความรู้หน่อยครับไม่รู้ว่าจะกดลงอีกหรือจะยกขึ้นดีครับ
    ขอบคุณครับ:eek:

2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ที่ติดนี่ติดซุ้มพลาสติกข้างในหรือเปล่าครับ...เอาไฟแช็ค
    เปล่าตรงที่ติดครับ
    พลาสติกจะหดเข้าไปเอง...

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    คนโหลดมาตอบเองเลยครับ 55555555555

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ผมโหลดสามนิ้ว ยาง 225/45/17 ยังติดเลย ล้อหลังอ่ะ ล้อหน้าพอดีเลย

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

ตาม พี่โหลด เอ๋ย พี่ต้น บอกเลย ครับ

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ
    ถ้าทำต่ออีกก็หาลองเท้าเตะลองกันกระแทกหน้าให้ชิดเลยนะครับ

พี่เขาแค่ไม่สูงเอง พี่ฮั่ง

6. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0

• ของผมซุ้มทะลุไปแล้วครับ(ข้างหลังนะครับ)
      ขอบคุณพี่ๆมากเลยครับ:)

7. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    เอาพลาสติกออกเลยคับ ผมก็เคยติดคับ

8. เดี๋ยวเซียนไมตี้มาตอบนะคับ.........

9. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

พลาดอีกแล้วง่ะ...เดี๋ยวรอเพื่อนผมก่อน...

10. น๊านนนนนนน ใครบังอาจเอาเรื่องเตี้ยๆมาล้อเล่ง หยาบคายมายย 555 ผมว่า......หาล้อใหม่เลยดีกว่าม้าง เอาปริ้นๆๆๆๆ ออกมา จะได้ไม่ติดอีก อิอิอิ

11. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เดี๋ยวรอเซียนก่อน

12. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    จัดไปคับ หนับหนุน ปริ้นๆคับ เพราะก้ออยากได้อยู่

13. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    อะไรปลิ้น ๆ ฮ้านายหมู........

ลองอัดน้ำมันโช๊คดูคับ......เวลานั่งจะได้ไม่ยุบ......หรือเปล่า 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้