ปีใหม่นี้ ให้ของขวัญอะไรให้กะตัวเองบ้างครับ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 4 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ผมเองได้ตัดสินใจอะไรบางอย่างให้กับตัวเอง

ทั้งๆ ที่สิ่งนี้คิดมานาน พอปีใหม่วันที่ 1 ก้อเริ่มทำทันที

ส่วนของขวัญ นั้น ให้กะตัวเองก่อนปีใหม่แล้ว แต่ของยังไม่มาเลย

น่าจะมาพร้อมๆ กับโปรหนิง

ปล. แล้วโปรหนิงหละ ตัดสินใจสั่งไปเลยครับ เพื่อเป็นของขวัญให้ตัวเองในเทศกาลปีใหม่
    อย่าคิดนาน ของขวัญจะได้มารอบเดียวกัน แล้วเรา จะเปิดห่อของขวัญนั้นพร้อมๆกัน

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ตัดสินใจแล้วโปรอ๊อบ ตามที่คุยกันไว้ ช่วยดิวให้ด้วย อิอิ :D

3. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ของโปรทั้ง 2 น่าจะถูกว่าผมน่ะ เพราะว่า....................ปีใหม่นี้ผมลงทุนไปแค่
    1.รถยนตร์ครอบครัว 7 ที่นั่ง ยี่ห้อ Honda Stream ตากลม
    2. ล้อ uro อาร์ จากโลลมาสีดำที่หล่อที่สุด และเงาที่สุด
    3. ยางใหม่ ToYo T1R 4 เส้น
    4. Film รอบคัน
    5. ชุดรบ Modulo ศูนย์รอบคัน
    6. Xenon 1 ชุด
    7.ของเหลวจากตัว ไม่ช่ายของเหลวเหลวในรถอีกชุดใหญ่
    8.พรมใหม่ Stream
    9.กล่องอเนกประสงค์

รวมรวมแล้วไม่อยากคิด แต่ก็เป็นคันที่ภูมิใจที่สุด เพราะลูกกับแม่ของลูกชอบมาก

ปล.ขอขอบคุณอ๊อป หนิงและคุณ FOX มากที่เป็นที่ปรึกษาในทุกทุกเรื่อง

4. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เราจะแกะห่อของขวัญพร้อมๆกัน ได้เลย พรุ่งนี้จัดให้เลยโปร

5. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ข้อที่ 7 นี่ น่าคิดนะครับ อิอิ

6. panya852

946
    15
    0
    รบกวนด้วยครับโปร

7. panya852

946
    15
    0
    ด้วยความยินดีครับคุณติ ผมก็งูๆปลาๆ ไปวันๆ

ปล.ขาดอีกอย่างที่คุยกันไว้ครับคุณติ จัดไปเถอะ ของดีๆเน้อ

8. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    เค้าคุยอะไรกัน ผมไม่รู้เรื่องเลยคุณติ

อิอิอิ

9. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    อย่าไปคุยกับเค้าเยอะน่ะ เดี๋ยวเสียตังค์ไม่รู้ด้วย ฮิฮิ

10. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0

สองคนนี้เค้าซุ่มทำอะไรกันนะ...:p

11. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    สองคนนี้ มีไรกัน หนีมาซุ้มนี้เ อง กลับบ้านหลังใหญ่บ้างนะคิดถึง
    ปีใหม่ปีนี้ ผมจัดM7 ให้ตัวเองไปแล้ว happy happy

12. Ti For Stream

497
    2
    0
    ยินดีด้วยครับ หล่อหล่อกันทั่งงั้นเลย:p

13. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ฉลองปีใหม่

พร้อมฉลองวันเกิด

ได้งานใหม่

ซื้อรถให้เมีย = FD ฟ้า

ทำรถให้เมีย ชุดน้องมู + 2Din JVC + กำลังเล็งล้อ กะรอค้ำทั้งหลายอยู่

เพราะเราอยากทำเอง.....

แหะ... แหะ...

14. Non_Rayong

Non_Rayong New Member Member

46
    1
    0
    ไม่ได้จัดไรเลยครับ

obb_stream M7 ถูกใจสิ่งนี้
  15. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ไม่ได้จัดอะไรเหมือนกัน แต่รอๆพี่ฟ็อกจัดให้ เนอะคุณติ

อยากจัดจัยจาขาด ตังค์มีของไม่มา ตังค์มาของไม่มี

16. Ti For Stream

497
    2
    0
    ชอบชอบ ตังค์มีของไม่มา ตังค์มาของไม่มี ซึ่งตรงกับผมตอนนี้มาก:D

17. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ปีใหม่ไม่มีของขวัญอะไรเลยปีนี้

มีแต่เรื่องต้องจ่ายๆๆๆๆทั้งนั้นอิอิ

แต่มีสิ่งดีๆๆเกิดขึ้นหนึ่งเรื่องคือ

ผมหมั้นกับแฟนผมแล้วคับ

อิอิ

แล้วกำลังจะแต่งเดือนหน้า อิอิ

18. obb_stream M7

1,047
    6
    0

ขอแสดงความยินดีด้วย อุ้ยคุง

19. Ti For Stream

497
    2
    0
    ยินดีด้วยครับ แต่งเดือนวาเลนไทน์ด้วย หวานหวานครับ

20. panya852

946
    15
    0
    ยินดีด้วยครับอุ้ยคุง

ปล.ลายเซ็นต์คุณฟ็อกเท่ห์ จริงๆ

21. ntkoong

ntkoong New Member Member

50
    1
    0
    เฮาบ่ได้จัดอะไรเยยละ อยากจัดแบบคุณติ(ข้อเจ็ด)บ้างจัง

22. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ยินดีด้วยครับอุ้ย......

ความเป็น "ส่วนตัว" จะลดลง ความเป็น "ครอบครัว" จะมากขึ้น