ท่านสมาชิกเก่าและท่านสมาชิกใหม่ทุกคน

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย ยุทธนา เทียมเดช, 2 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    :) หลายเดือนที่ผ่านมาพวกเราไม่ได้มิทติ้งกัน สิ้นเดือนกุมภานี้ 28/2/09 จะจัดมิทติ้งกันดีไหม ท่านสมาชิก และท่านอื่นๆคิดกันว่าอย่างไรกันบ้าง ผมอยากให้บรรยากาศเก่าๆที่เพื่อนๆสมาชิกมาเจอกันกลับมาอย่างเดิม ท่านเป้ ท่านหนึ่ง ท่านหนุ่ม ท่านปู ท่านปอ ท่านโจ เจ้ามล- ตั้ม เจ้าโอ๊ด เจ้าปาล์ม นายโอม และท่านอื่นๆที่ผมไม่ได้ลงชื่อ (ต้องขออภัยไว้ด้วยคับ ) ขอความคิดเห็นด้วยคับ...........เพื่อคลับ คำ คำนี้ยังใช้ได้อยู่มัยคับ:confused:

1. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ซึ้ง.....ซึ้ง......จัดปาย

เห็นด้วยกับท่านแบรนด์คับ...........เสียดายคับ กับคำว่า........คลับ.......และ.......มิตรภาพ........

ก้อแล้วแต่สมาชิกจะคิดเห็น นะคับ............มุมมอง แต่ละคน มันไม่เหมือนกัน...............แล้วแต่สะดวกคับ

2. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    จัดไปครับพี่น้องเราห่างหายกันมานานแล้วครับ กลับกันมาได้แล้วคิดถึงวันเก่าๆๆ ครับผมยังอยู่ที่เดิมนะครับ ปิกอัพฟรีดอมคลับ อิอิ

3. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    จัดไปครับ

4. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    จัดไปค่ะ

5. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จัดด่วนเลยครับพี่ จะได้พบปะพูดคุยกัน

6. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    จัดไปคับพี่น้องค๊าบบ^^

7. mail_poo

3,298
    14
    0
    อิ อิ..........ด่วนเรย

8. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    สถานที่ วัน และ เวลา เลย คับผม เดี๋ยวจะ ลาก ๆ กัน ไป

9. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    วันไหนค่ะ

10. mail_poo

3,298
    14
    0
    ก้อ 28 งัยจ๊ะ

11. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ฮะแหล่ม......................................!!

ได้เลย ไปเอาน้องชมพู...............ออกมาแล้ว...............แรดได้เหมือนเดิม..........อิ.........อิ

คิดถึงสมาชิกทุกท่านเหมือนกัน.....................!!

12. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    แล้วเจอกันครับพี่เป้

13. ปั๊ม ปตท ( เ จ็ทเก่า ) บางใหญ่ ตรงข้ามศูนย์มิตชู เวลาเดิม ทุกท่านว่ากันอย่างไร เคารพเสียงส่วนมากคับ วันที่28/2/52 เรียนเชิญท่านสมาชิกทุกท่านนะคับ

14. ขอโทษคับ สถานที่มิทติ้งผมลงผิด ขอเป็นปั๊ม ปตท (เจ็ทเก่า ) กัลปพฤษ ตามที่ท่านเป้บอกคับ ขออภัยมานะที่นี้ด้วย

15. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    UP

หนับหนุนด้วยคนครับกิจกรรมดี ๆ

16. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ตามนั้น คับ ผม

17. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    ตามไปด้วย

18. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    ขอติดตามสอยปายด้วย

แต่อาจจะปายดึกหน่อยนะจ่ะ

19. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ถ้างานนี้ไม่เจอ โดนแน่อ้ายแบ็งค์..............................อิ........อิ

คิดถึง มาเจอกันหน่อยดิน้องรัก...........................!!

20. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    ว ว ว ว ว ว้าวววนานๆได้เจอกันซ่ะที ^_^

มากันให้ครบๆนะคับทุกท่าน *0*

21. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    อิอิ

จะ พยา ยาม ขน ไป ให้ เยอะ ที่ สุด คับ

22. mail_poo

3,298
    14
    0
    อ้าว......ทำไมถึงย้ายปั้มหล่ะ

23. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปครับเอาไงเอากัน อิอิ

24. รบกวนท่านสมาชิกที่สามารถติดต่อหรือเจอะเจอเพื่อนๆในคลับฝากบอกต่อๆกันด้วยนะคับ เวลาเดิม 20.00 น. เป็นต้นไป และในวันที่เรามิทติ้งกัน 28/2/52 เป็นวันคล้ายวันเกิดท่าน หนุ่ม โด้ ผมคิดว่าจะจัดฉลองให้ท่านหนุ่มไปพร้อมกัน และท่านอื่นๆที่เกิดในเดือนนี้ ท่านสมาชิกท่านทั้งหลายคิดกันว่าจะดีไหม

25. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

Happy brith day. ล่วงหน้าครับ ขอให้มีความสุขมาก (รถแรง ๆ สวย ๆ ) นะครับ

26. mail_poo

3,298
    14
    0
    หนุ่มลึกลับคนนี้ใช่เจ้าปืนป่าวหว่า........ถ้าใช่แสดงตนด้วย

27. The TUM

1,261
    8
    0
    รถน้องเขาแรงท่านไล่ทันหรือท่าน อิอิ

28. มากันเยอะ ๆนะคับ

29. mail_poo

3,298
    14
    0
    ไม่ชอบไล่ปั๊มดิบ........ชอบไล่รถกล่อง........แต่ก้อคงไม่ทันของเค้าแรงจิง ๆ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้