อยากถามเพื่อนๆ ที่แข่งรายการ Nitto3K เรื่องวัน รับถ้วยพระราชทาน+ ถ้วยคะแนน รวม ที่เหลือน่ะครับ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย hypertruck, 22 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    อยากจะทราบวัน เวลา สถานที่ และ การแต่งกายน่ะครับ ถ้ามีรายชื่อ ก็จะดีมากน่ะครับ เพราะจะได้เตรียมตัวน่ะครับ ขอบคุณน่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ธันวาคม 2009
  2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ที่ Promoter บอกไว้ตอนแรกคือ วันที่ 25 ธันวา.......
    แต่รู้สึกว่าติดขัดบางประการ ปีนี้คงไม่ทันแล้วมั๊งครับ......
    น่าจะยกไปจัดปีหน้าเลยอ่ะครับ........

อิอิ
    :D

3. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    มีเพื่อแจ้งมาทางโทรศัพท์มาแล้วครับ ว่าน่าจะเลื่อนไปรับประมาณ ต้นเดือน มกราคมน่ะครับ แล้วทางผู้จัดเขาจะแจ้งมาให้ทราบอีกทีครับ

4. 13o1313y

13o1313y New Member Member

51
    7
    0
    ฝากบอกเพื่อนๆละกัน พอดีวันนั้นเจอพี่บัง แกบอกมาว่าทางซีคอนเขาปรับปรุงห้างเพื่อแข่งกับห้างเสรีที่กำลังทำใหม่ กำหนดงานวัน champion day เลยต้องถอยหลังออกไป ซึ่งหากได้วันที่แน่นอนแล้ว เขาจะมาแจ้งให้ทราบอีกที น่าจะอย่างที่พี่ข้างบนบอก คือช่วงเดือนมกราคม เห็นพี่แกนั่งคิดๆอยู่ว่าจะหาอะไรมาทำให้งานน่าสนใจ ก็คงเป็นงานที่น่าติดตามอีกงานนึงครับ ผมทราบเท่านี้ ถ้ามีเพิ่มเติมช่วยอัพเดทให้ด้วยนะครับ ขอบคุณ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้