เครื่อง กล่องเครื่องB18C P72 3 ปลั๊ก

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย AKANEMACHI, 4 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AKANEMACHI

AKANEMACHI New Member Member

48
    0
    0
    กล่องเครื่อง B18C
    กล่องเครื่องรหัส P72 3ปลั๊ก กล่องตัวนี้ถ้าเป็นกล่องสั้นก็คือ obd1 โมได้ใช่มั้ยครับ ถ้าเป็นกล่องยาวจะเป็น OBD2 ใช้มั้ยครับอันนี้โมไม่ได้ใช่มั้ยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2009
  2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ถูกต้องครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้