ถามเรื่องกระจกบานประตู

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย makoto_99, 31 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. makoto_99

makoto_99 New Member Member

16
    1
    0
    คือกระจกบานประตูด้านคนขับปิดไม่สนิดครับมันขึ้นไม่สุดครับพอรถวิ่งเกิน100แล้วมีเสียงลมเข้ามาครับต้องแก้ยังไงครับหรือใครพอรู้วิธีแก้บอกหน่อยครับ;)

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    มันขึ้นไม่สุดหรือขอบยางมันเสื่อมอ่ะครับเช็คดีๆ

ถ้าขึ้นไม่สุดแบบเห็นจากด้านนอกเลยก็อาจจะแค่ฝืด

หาสเปรย์ PANDO มาพ่นก็หายและครับ

3. makoto_99

makoto_99 New Member Member

16
    1
    0
    ครับขอบคุณครับ ขึ้นไม่สุดครับเห็จากรอยขอบที่เก่าที่เคยขึ้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้