(ขออนุญาติประชาสัมพันธ์งานแข่งค่ะ) : SUPERTRUCK RACE & MIDWAY Drag 2009

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 5 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    การแข่งขัน SUPERTRUCK RACE & MIDWAY Drag 2009

เป็นการแข่งขันรถยนต์(โดยเฉพาะกระบะ)ในรูปแบบทางตรง ซึ่งจัดขึ้น ณ สนามบินพาณิชย์ จ.ราชบุรี เช่นเดิม

โดยในปีนี้จะมีการแข่งขันทั้งหมด 5 สนาม

โดยสนามที่ 1 จะมีขึ้นใน วันอาทิตย์ ที่ 1 มีนาคม 2552

สนามที่ 2 จะมีขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 17 พฤษภาคม 2552

สนามที่ 3 จะมีขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 16 สิงหาคม 2552

สนามที่ 4 จะมีขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 18 ตุลาคม 2552

สนามที่ 5 จะมีขึ้นในวันอาทิตย์ที่ 20 ธันวาคม 2552

มีรุ่นการแข่งขันหลัก ทั้งหมด 12 รุ่น ดังนี้

1.รุ่น XX.Sec

2.รุ่น Bracket 20 Sec

3.รุ่น Bracket 19 Sec

4.รุ่น Bracket 18 Sec.

5.รุ่น Super Street Gasoline Turbo.

6.รุ่น Super Street Direct Turbo Junior.

7.รุ่น Super Street Swirl Turbo Junior.

8.รุ่น Super Street Direct Turbo Pro.

9.รุ่น Super Street Swirl Turbo Pro.

10.รุ่น Super Street TOYOTA Commonrail (อนุญาตให้ตระกูล Ford+BT50 ลงได้)

11.รุ่น Super Street MITSU Commonrail (อนุญาตให้ตระกูล Nissan ลงได้)

12.รุ่น Super Street 4J Commonrail

งานนี้ เป็นงานแข่งกลาง ทุกคนมีสิทธิ์ลงแข่งได้ทุกรุ่นค่ะ ตาม กฏ กติกา ที่ระบุ ไว้ ทุกคนก็สามารถลงได้หมดค่ะ

ไม่ได้จัดขึ้นในรูปแบบงานคลับ ค่ะ

ไม่ว่าจะอยู่ทีมไหน คลับไหน เพียงท่านเห็นข้อความ ประกาศนี้ อยากจะร่วมสนุกก็ ไปสนุกด้วยกันได้หมดทุกคนนะค่ะ

ใครมีอะไร งง หรือ สงสัยจุดไหน สอบถามได้หมดนะค่ะ

รายละเอียด กฎกติกา อัตราค่าสมัคร และเงินรางวัล สามารถ มาดูได้ที่ www.supertruck-thailand.com ในหมวด NEWS นะค่ะ

หากมีข้อสงสัย ในเรื่องใดๆ สามารถสอบถามได้ หรือติดต่อ-สอบถาม ทางผู้จัด SUPERTRUCK ได้ตลอดเวลาค่ะ

081-110-3003 , 089-232-2828 หนึ่ง
    081-110-3636 เอวี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กุมภาพันธ์ 2009
  2. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ขอบคุงก๊าบ

เอวี่^เรซซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
  3. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ยังไงไม่พลาดแน่นอนคับ ขอบคุณคับเจ๊......

4. BIRDBIRD111

BIRDBIRD111 New Member Member

78
    1
    0
    จัดไปคราบ

5. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    ขอไปดูด้วยคนคร๊าบ
    ชอบควันดำๆ

6. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    จัดปายอย่าห้ายเสีย

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    จัดไปก๊าบ บ บ บผม

8. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ไปครับ...

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แล้วพบกันจร้า นู๋เอ อิอิ

10. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ไปด้ว ยย

11. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    อัพไปอย่าให้ตก ทำรถรอกันได้เลยครับพี่น้อง

12. พงศกรTFR

พงศกรTFR New Member Member

628
    1
    0
    ไปแน่คับงานนี้.........

13. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ใครทำเครื่องจะทำครัช เพิ่ม ติดต่อมาได้นะคับ เบอร์อยู่ข้างๆ เด๋วจัดให้ ราคามิตรภาพ คับ

14. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    งานนี้ใครพลาดระวังเสียใจนะครับ

15. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    อัพไปอีก

16. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ไม่พลาด.....แว้ว

17. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    มาร่วมสนุก กันเยอะๆน๊า

18. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เจอกันๆ b. 18วิ

19. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ไกลไปนิด............แต่อยากให้ไปสนุกกันนะครับ

จัดเอามันส์..................ใครมีอันดับ กลับบ้านในบางรุ่น ก็พอมีค่าน้ำมันนิดๆหน่อยๆ กลับบ้านนะครับ ไม่มาก พอขำๆ

งานนี้.....ไม่มีเหลือง ไม่มีแดง นะคร๊าบบบบ อิอิ

20. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    เจอกันคับ งานนี้ไปแน่นอน

21. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    รายละเอียดจะอยู่ใน WWW.SUPERTRUCK-THAILAND.COM นะครับ

ส่วน ใครสงสัยอะไรนอกเหนือ จากข้อความที่โพสต์แจ้งไว้ทุกจุด

สามารถสอบถามได้ที่ผู้จัด เอวี่ และ ผมเองได้เลยนะครับ หรือที่ร้าน MIDWAY นครปฐม เท่านั้นนะครับ (อีกสักพักจะทำโปสเตอร์ รายละเอียดมาให้อ่านอีกครั้งนะครับ)

22. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เงินรางวัลป่าวครับ หรือว่าการกุศล......... เหมือนงานที่พี่โจจัดน่ะ มีเฮแน่นอน

23. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    มีเงินรางวัลครับ.........แต่ก็ไม่มากมายอะไร ครับ รายละเอียดเงินรางวัล จะมีโพสต์แจ้งไว้ ครบหมด ตรงตามรุ่น และ อันดับที่แจกเลยครับ ตามจำนวนเลย

ค่าสมัคร ก็ ตามที่แจ้ง เช่นกันครับ 150 - 500 - 800 บาท ครับ

และถ้าจะเพิ่มเติมจากจำนวนเงินที่แจ้งไว้ ก็อาจจะเป็นในส่วนของ ของรางวัลที่อาจจะเพิ่มเติมมานะครับ

ยังมีเวลา อีก 2 เดือน ถ้ามีอะไรเพิ่มเติม จะแจ้งให้ทราบเป็นระยะครับ แต่ไม่มีลดจากที่แจ้งไว้ครับ

ขอบคุณมากครับ

24. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    รายละเอียด กฏ กติกา การแข่งขัน อัตราค่าสมัคร เงินรางวัล ของรางวัล ชี้แจงไว้แล้ว เข้าไปดูได้ที่ WWW.SUPERTRUCK-THAILAND.COM เลยคะ

และขอขอบคุณ ผู้สนับสนุนหลัก อย่างเป็นทางการค่ะ

1.ร้านอะไหล่ซิ่ง MIDWAY นครปฐม

2.นิตยสาร Race Truck Magazine

3.ร้าน N.J.Modify นครปฐม

4.ผลิตภัณฑ์ NORTH CLEANER

ขอบคุณค่ะ

25. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แหล่มเลย

อยากไปร่วมแจมด้วยครับ แต่ไม่รู้ว่าจะทำรถเสร็จทันหรือเปล่า......

26. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ยินดีครับ ขอให้ทันนะครับ เอาใจช่วยครับ

27. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    น่าไปครับงานนี้

28. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    แวะมาอัพ

ฝากด้วยค่ะ

29. อยากไปมากๆ

30. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ดันปายยยยยยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้