EK96 กระจังหน้า TypeR ก้อบปี้กับกันชนหน้าก้อบปี้มีปัญหา

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย prodsp10, 11 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. prodsp10

prodsp10 New Member Member

27
    1
    0
    ของไม่แท้ทั้งสองอย่างครับ มีปัญหาคือกระจังหน้าใส่ไม่ได้เหมือนกับเกยขอบนิดนึง แบบนี้ต้องให้ร้านทำไฟเบอร์เจียรให้ได้ไม๊ครับ เพราะจะไปให้ร้านอุดคิ้วพอดี มีท่านผู้ใดใส่กระจังก้อบปี้แล้วต้องเจียร์ขอบๆไม๊จ๊ะ ขอฟังประสบการณ์หน่อย

2. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    วันนี้ไปใส่มา ก็เกยเยิ้น ๆ เหมือนกัน ......เซ๊งเป๊ด

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ตัว 99-00 ถ้าใส่ก็อป ก็เกย ไม่แนบเหมือนกันครับ ผมเปลี่ยนมาสองอัน

สุดท้ายต้องมาคบกะกระจังคูเป้เรซซิ่งเท่านั้น :sad:

4. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    หักเขี้ยวอันกลางออกดิ...ลองดูครับ

5. เจียรนิดหน่อยก้อพอได้คับ

6. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ของผมก็เจีย มาครับ แต่ยังไงก็ไม่เนียน ครับ

7. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    เจียตรงมุมไหนบ้างครับไปให้ร้านติดพวกกันชน
    สปอยเลอร์ ทำ ราคาประมาณเท่าไหร่ครีบ อยุ่แถว
    ท่าพระอะครับ ช่วยแนะนำด้วย

8. Yanu

Yanu New Member Member

60
    1
    0
    up +++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้