ในความคิดพี่ๆว่าแปลงไฟหน้า+ท้าย เอาของคัยไหนมาใส่แล้วเหมาะสุด

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย MonkypantS, 1 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MonkypantS

MonkypantS Member Member

102
    1
    18
    ในความคิดผมเอาไฟหน้า im ตัวในรูปมาแปลงน่าจะดีสุด (คิดจะทำอยู่)

มันจะห่วยเปล่าคับอยากทำแนวแบบโหดๆ

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    รีบๆ ทำเลย เอารูปมาชมด้วย

ดีแล้วครับ อย่าไปทำตามใครๆเลย

น่าเบื่อ เป็นตัวของตัวเอง ดีสุด

3. MonkypantS

MonkypantS Member Member

102
    1
    18
  4. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    แหล่มสิครับ แต่อยากเห็นจัง ทำเร็วๆนะครับ

แล้วเอารูปมาให้ดูด้วยคับ

5. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ในความคิดผมนะ ตั้งแต่ใช้ EK มา ผมชอบในความเป็น EK ถ้าจะเอาของรุ่นอื่น ยี่ห้ออื่นมาแปลง
    ผมว่าไปซื้อรุ่นนั้นเลยน่าจะดีกว่า ของแต่ง EK เยอะแยะคับ

จากที่ผมดูคงไม่จบง่ายๆแค่โคมไฟหน้าแน่นอน แต่ถ้าอยากทำจิงๆ ผมแนะนำโคม DC5 น่าจะเนียนกว่า
    ผมเคยเอามาทำ Photoshop ให้เพื่อนๆใน EK ได้เคยชมกันแล้วคับ ก็สวยดี

6. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    สวยแน่นอนครับ

แต่งบในการแปลงนี่สิ ไม่น่าจะน้อยนะครับ

7. หล่อจังเว่ย

หล่อจังเว่ย New Member Member

8
    1
    0
    เคยคิดเล่นๆอ่ะ

ผมเชียร์ มาสด้า3 อ่า

8. fusion_noy

fusion_noy New Member Member

40
    5
    0
    อยากเห็นหลายๆแบบเลยคับ มีรูปก็แบ่งกันดูบ้างคับ อยากเห็นการแต่งแบบแปลกๆ บ้างคับเพื่อจะได้แนวแต่งแบบใหม่ๆ

9. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    ทำเลยครับ อย่าช้าเลย ตัดสินใจไปเลย แปลกและแตกต่างดี ชอบ
    เอามาลงให้ดูด้วยนะครับ

10. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ทำเลย ทำเลย ครับ

11. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    รอชมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้