ช้วยหน่อยครับ เวลาขับช้าๆ มันจะดัง ข๊อกๆๆ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ton_kowit, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ton_kowit

ton_kowit New Member Member

57
    1
    0
    ช้วยหน่อยครับคือ ซื้อ ck2 ทำ evo4 ขับ4 มาอะครับ ใช้ มาไม่นาน แล้วมัน มีเสียงที่เฟืองท้าย หรือป่าวไม่ แน่ใจ ตอนเวลาขับช้าๆ 10-15km. มันจะดัง ข๊อกๆๆเเขกๆๆๆ เเถวๆเฟืองท้าย ครับ ต้องทำไงอะครับ ถ่ายนำมันเฟืองท้ายมันจะหายไม้ครับ แล้ว ถ้าต้องเปลี่ยนเฟืองท้าย ราคาประมานเท่าไหร่ครับ ช้วยตอบ หน่อยนะครับ พอดีว่าจะมาเป็นสมาชิกใหม่ด้วยครับ รบกวน หน่อยครับ :cry::cry::cry::cry::cry:

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ครายรู้ช่วยเเจ้งหน่อยจร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้