รวมกระทู้ : แฟนนอกใจ เพราะเราทำตัวไม่ดี แต่ทำไมต้องนอกใจกัน????

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย กล้าขึ้นอีกนิด....., 12 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    แฟนนอกใจ จะเลิกกันแล้วมั้ง แฟนรำคาญ

สรุป หาใหม่ง่ายกว่า (((จิงหรอ)))

รับสมัครคนให้กำลังใจ อิ อิ อิ เหอๆๆๆๆๆๆๆๆ:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 สิงหาคม 2008
  1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ค่อยๆใจเย็นๆคับ มีอะไร คุยกันได้ของเเบบนี้ นึกถึงตอนลำบากเเละช่วงเวลาดีๆเข้าไว้เยอะๆคับ มันจะช่วยให้เรา รักกันได้ใหม่ ถ้าทั้ง2คนยังรักกันอยู่

2. buzz_ae

buzz_ae New Member Member

380
    67
    0
    แต่คนจะไปก็ต้องไป รั้งยังไงก็รั้งไม่ได้หรอกคับ
    ถึงอยู๋ก็จริง แต่อยู่แค่ตัวเท่านั้นแหล่ะคับ
    ถ้าพอใจแค่ตัวเขาอยู่ เราจะมีความสุขหรอ
    เริ่มต้นใหม่ด้วยความสุข จบด้วยความด้วยความทุกข์
    มันจะเป็นอย่างงี้ทุกครั้ง ถ้าอยากรักต้องรับได้นะคับ
    เป็นกะลังใจให้นะ........
    ปล.ไปละ.

3. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    ว่ากันไป เรื่องของความรัก มันช่างซับซ้อนและอ่อนไหว

4. ขอบคุณทุกกำลังใจจ้า
    แต่ยังไงก็ไม่รู้ บางทีเราก็ท้อใจแล้ว ในการทำให้เค้าเป็นเหมือนเดิม
    ถ้าเค้ากลับมาแค่ตัว แต่ใจเค้าไม่มา เราก็ไม่ต้องการ

สรุป มีแฟนใหม่ อิอิอิ ลำบากใจจังเยยยยยย

5. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    สมัคร คนเเรกเลยได้ใหม คับ

หล่อหน้าตาดี มีเวลาให้

ที่พูดไปไม่มี ซักอย่าง (เเป่ว อิอิ !!!!!)

6. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    น้านๆๆๆ ไวกันอีกเเล้ว5 5 5

7. คิดได้ไงจ๊ะ อิอิอิ :p

8. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    มาแปลกนะนี่ เหอะๆ

9. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เเปลกยังไงเหรอ น้องเค้าน่ารักออก มาเเบบจิงใจมีไรพูดตรงๆ เเบบนี้ ชอบ5 5 55 เบอมาเลยมา กร๊ากๆๆๆ

10. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    เอากอย่างงี้ เลย เหรอ คับ เนี่ย

พี่เก่ง นี่ล่ะ ก็เร็วใช่ ย่อย นะเนี่ย

สด จิง ๆ พี่ เรา :D

11. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ถ้าคิดจะมีคนใหม่สำคัญสุดต้องลืมคนเก่าให้ได้ซะก่อน.....ถ้าลืมไม่ได้อยากมีเลย....เพราะจะทำให้ลำบากใจกว่าอีก...

12. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    บอกน้องเขาน่ะ ทำให้ได้ก่อนนะ.. ลืมคนเก่าน่ะ แล้วก็อะไร ๆ ที่มันเกี่ยวกะ Hancook น่ะ อิอิ

13. anuwatwls

458
    10
    0
    เป็นกำลังใจให้อีกคนครับ.. มีรัยก็ค่อย ๆ คุยกัน บางครั้งเราอาจจะดีเกินไปหรือป่าว..

ปล.. ฝากไว้ให้อ่านเล่น ๆ น่ะ
    " อันตรายที่สุดสำหรับคนเรา คือ "การคาดหวัง"
    อย่ายอมแพ้ ถ้ายังไม่ได้พยายามเต็มที่
    เหตุผลของคน ๆ หนึ่ง อาจจะไม่ใช่เหตุผลของคนอีกคนหนึ่ง
    ถ้าคุณไม่ลองก้าวจะไม่มีวันรู้เลยว่าข้างหน้าจะเป็นอย่างไร
    ปัญหาทุกอย่างล้วนขึ้นอยู่ที่ตัวเราทั้งสิ้น
    ยินดีกับสิ่งที่ได้มา และยอมรับกับสิ่งที่เสียไป
    หลังพายุผ่านพ้นไป ฟ้าย่อมสดใสเสมอ
    มีแต่ [วันนี้] ที่มีค่า ไม่มี "วันหน้า" และ"วันหลัง"

14. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    โอ้ว มีสาระได้ด้วย

15. what is hancook??????????? i really don't know ja, please tell me ka

16. พยายามแล้วจ๊ะ แต่เค้าไม่เห็นค่า เราคงไม่ดีสำหรับเค้า เค้าถึงได้นอกใจเรา เรามันเลวอย่างที่เค้าบอกแหละ :(

17. จ้า ได้เลยจ๊ะ ให้เบอร์นะจ๊ะ ไว้โทรมาคุยกันนะค่ะ โทรมาค่า รออยู่นะ
    089-999-9999 อิอิ รออยู่จ๊ะ จุ๊บๆๆๆๆ:p

18. MK5

MK5 New Member Member

18
    0
    0
    สู้ๆ

เป็นกำลังใจให้ฝ่ามรสุมชีวิต ให้ผ่านไปได้นะคับ สู้ๆ :D

19. ขอบคุณมากกกกกกกเลยค่ะ ในเมื่อเราง้อเค้า แต่เค้าไม่เห็นค่า เราก็ถอยดีกว่าเน้อออออ เศร้า คิดแล้วก็เศร้ามาก คิดแล้วก็เฮ้อออออออ

20. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    แอบมาดูผู้ชายเจ้าชู้ ว่ามีใครบ้าง

21. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    อยากเลิกเว้ยยย
    แต่เลิกแล้วก้อเจ็บ

:cry::cry::cry:

22. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ไม่มีอะไรหรอกคับ มานเกี่ยวกับเรื่องรถDRIFT นิดนึงคร้าบ:D:D:D ว่าเเต่เบออะ โห 9 เยอะไปไหมเอ่ย

23. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    เพื่อนตุลย์มะอยากเจ็บ งั้นเอาเชียร์เบียร์ เชียร์เหล้า ไปซักคนมะ อิอิ
    :D:D

24. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เดี่ยวท๊อป จัดให้ อะจิ ลืมไปมีเด็กพวกนี้เยอะ อิๆๆ

25. เลิกแล้วก็เจ็บ คบแล้วก็เจ็บ
    หรือจะทนเจ็บต่อไป ไหนๆจะเจ็บก็ให้เจ็บทีเดียวเลยยยยย

26. เลิกแล้วก็เจ็บ คบแล้วก็เจ็บ
    หรือจะทนเจ็บต่อไป ไหนๆจะเจ็บก็ให้เจ็บทีเดียวเลยยยยย

27. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    แวะเข้ามาอ่านคับ เป็นกำลังใจให้นะ

28. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ขอบคุณ คุณพี่กะคุณเพือนที่ช้ำเติมเพียวอยู่ได้....ไอ้พวกบ้า...

29. anuwatwls

458
    10
    0
    เจ็บแป๊บเดียว แล้วก็..... แทน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้