ใครมีรูป น๊อตล้อกับจุ๊ปลม SPOON ให้ดูบ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    อยากเห็นว่ามันมีกี่สีกี่แบบแล้วอันไหนแบบไหนใส่แล้วหล่อบ้าง แล้วก็อยากรู้ราคาทั้ง แท้ และ ปลอม ด้วยครับ ขอบคุณมาก

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    มีรูปของก๊อบครับ
    ซื้อกับพี่เชน ล้อแม็ก เค้าบอกเหมือนของแท้แต่ผมก็ไม่เคยเห็นของแท้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กุมภาพันธ์ 2009
  3. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    น๊อตล้อ พี่เชนก็ขายอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้